Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Madhara ya Chumvi Mwilini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Katavi, Feb 9, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna madhara yoyote ya chumvi mwilini? Wengine tunapenda kuongeza chumvi kila tunapokula, ila hatujui madhara yake!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kitu chohote ukizidisha lazima kina madhara,
    mojawapo ni kutokwa na jasho lenye harufu kali
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Chumvi ina madini ya Sodium ( Na+) ambayo yanasababisha shinikizo la damu (Hypertension), jamii zinazokula chumvi nyingi zina tatizo kubwa la shinikizo la damu kuliko jamii inayokula chumvi kidogo, unashauriwa kuweka chumvi kidogo jikoni na mezani chakula kisiongezwe chumvi.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Du jasho lenye harufu kali tena!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu.
     
Loading...