Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini madhara na/au faida ya kutafuna CHEWING GUM?

Discussion in 'JF Doctor' started by zaratustra, Aug 18, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers, nimekuwa ni mpenzi (addicted?)i sana wa kutafuna chewing gum (bazoka) aina mbali mbali, mfano Big G, Bubblish, Batook, Special mint na kadhalika. Swali langu leo, je kuna madhara au faida yoyote katika kutafuna hizi chewing gum? Binafsi huwa natafuna kwa ajili ya kujifurahisha tu na zaidi kufanya kinywa changu kisitoe harufu mbaya!
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kama una vidonda vya tumbo wacha kbsa cz ina leta gesi kwa Tumbo
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ushakua mkubwa unatafuna tafuna nini km mbuz?
    sjui km kuna madhara bt acha maramoja ..na nkikuona tena unatafuna tafuna utantambua.....bt mara moja MOJA SI MBAYA BT NT ANY TYM T manake mijitu mingne mpk kansan inatafuna.....usitafune ehh mtotomzuri....!!!!!!!!!!!!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sawa mrembo nitajitahidi! Ila mimi kanisanoi huwa sitafuni kabisaaaaaaaa, nitashindwa kuimba......si unajua mimi ni mwanakwaya!!!!??
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Madhara au dhara ni kumeza hewa ambayo hugeuka kuwa gesi tumboni.
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa inanisadia kupunguza stress. Nadhani hili swali tungemuuliza Sir Alex Ferguson ( sijui nimepatia) angeputa jibu zuri sana maana anatafuta chewing gun tangu mpira unaanza hadi unaisha.
     
Loading...