Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Maana Yake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Jan 26, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mwanamama ameshaishi na mmewe kwa miaka kadhaa bila kufunga ndoa na wana watoto.

    Cha ajabu siku watakapoamua kufunga ndoa, ule utaratibu wao wa kitchen party unajitokeza tena.

    Kama maana ya kitchen party ni mafunzo kabla ya namna ya kuishi na mume, kwa wakati huu yanakuwa na maana gani tena?

    Kama zawadi si wakampelekee ukumbini?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nadhani hapo wanataka kufuata utaratibu tu wa kupitia mambo hayo kabla ya ndoa ingawa haina maana sana kwa wengine maana hakuna mantiki ya kufanyiwa kitchen party wakati unajua mambo yote ya nyumba.
    Wanasema,mambo ya Ngoswe...................................!!!!!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ushasema ni kitchen party = party ya jikoni...........lazima iwepo bana!
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wastage of time, ammabo yanafanyika sio kwa umhimu bali kwa mazoelea tu
     
  5. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si zawadi za jikoni tu anapewa na wanawake wenzie?
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni ufujaji wa rasilimali tu hakuna kingine hapo :car:
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu hapa..kasumba tu
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    zinazoishiaga bar sio ufujaji?

    haina hata gharama yoyote maana pombe hainyeki hapa na most of the tym ni bite tuu zinalika!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    halafu wanachapisha na kadi za mchango,,,,wizi mtupu
    unapasha kiporo kwa vigelegele???
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh jamani wakaka mbona na nyie mna bachelor party?
     
  11. Sara

    Sara JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2015
    Joined: Aug 3, 2014
    Messages: 622
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Hata mi nashangaa sana, alafu unakuta ni jimama la miaka hadi 45 lina watoto wa kidato?!
     
  12. d

    dada dori JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 233
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Education is an endless process.Kufundwa ni muhimu maana wengine huwa kuna mambo mengine hawayajui.
     
  13. JembePoli

    JembePoli JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2015
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 1,141
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya hiyo kitu hakuna dadeki
     
  14. k

    khaleesy mangi Member

    #14
    Aug 11, 2015
    Joined: May 27, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kitu ni kutesana na michangooooo tu woiiii
     
Loading...