Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya...

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by MAMMAMIA, Dec 22, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    WanaJF, naomba msaada wa maneno haya:
    1. LIBENEKE
    2. MSAADA KATIKA TUTA/TUTANI

    Natanguliza shukurani - Asanteni
     
  2. Djunior

    Djunior Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini maana ya magumashi, sharobalo
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    1. Libeneke: Kwa ufahamu wangu neno ili ni Kiswahili cha mtaani (Lugha ya msimu), na maana yake ni Kung'ang'ania jambo bila sababu ya maana.

    2. Msaada katika Tuta/Tutani: Huu msemo umepatikana kipindi kile matuta ya barabarani ndio kwanza yamewekwa, abiria wengi wa mabasi ya daladala, walikuwa wakiomba msaada wa kushuka kwenye hayo matuta au jirani ya hayo matuta kwani mara zote mabasi yakifika karibia na hayo yalikuwa yakipunuza mwendo...!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nadhani neno Magumashi ni Kiswahili cha mtaani (Lugha ya Msimu). Maana yake ni kitu cha Bandia (Fake)... Uongo, Utapeli.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,773
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    asante mkuu nimejua maana sasa,inabidi uwe unatufasilia maana huku uswazi hayo maneno wamegeuza lugha ya taifa
     
Loading...