Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya wapambanaji??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Apr 24, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HIVI MPAMBANAJI NI NANI? NI M VUA GAMBA,MVAA GAMBA JIPYA AU MTETEA WANYONGE??JANA NILIKUWA MAHALI NIMEPOZI NAJIMIMINIA KILIMANJARO KAMA KUMI NAMBILI HIVI NIKAMSIKIA NAPE NNAUYE ANASEMA ETI YEYE NI MPAMBANAJI NA KAMANDA WA UKWELI NA AKAENDA MBALI NA KUSEMA ETI KUVAA MAGWANDA SIO ISSUE, ISSUE NI KUWA NA MOYO WA KUPAMBANA KAMA YEYE ANAVYOPAMBANA NA MAPACHA WATATU NA MAFISADI WENGINE NDANI YA CHAMA CHA MAGAMBA

    haaaa kumbe na NAPE nae mpambanaji basi na JK nae mpambanaji au???
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nape na jk na wenzake ndio wapambanaji wa ukweli,mkubali au mkatae
     
  3. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara nyingi wanasema,majambazi wapambana na polisi.kwa hiyo ina maana majambazi nao ni wapambanaji,kwa hao uliowataja ni wapambanaji,ila wanapigania nn ndio tatizo,
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Must you ask the obvious? Kila kitu kinajionyesha wazi kwamba these are the voice of reason and with this speed the party will rid itself of the evil pirits which were acting as a curse to it.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni tafsiri finyu ya neno mpambanaji. Mpambanaji ni yule anayepigania kile anachoamini ni sahihi kwa umma.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Niliwahi msikia mbunge mmoja wa ccm akisema eti mpambanaji ni mtu anayeongea kwa jazba..
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mpambanaji means fighter. Kila mtu na kila kiumbe ni mpambanaji kwa hiyo neno hilo halina uzito sana
     
  8. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaweza ukawafahamisha watanzania ufisadi ulianza lini? Nahao wapambanaji walikuwa wapi? Mpakawalipo amswa ndowajiite wapambanaji?
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kili 12?

    Ngoja nisubiri kwanza upone hang-over, then nitarudi ku-comment.
     
Loading...