Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya TALLY

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by moyo wangu, May 18, 2012.

  1. m

    moyo wangu Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habarini,atlast nimeitwa kwenye interview kwenye kampun fulani ambayo niliona tangazo hapahapa jf,,lakn kwenye maelezo yako walisema mtu awe na xpirience ya negotion skills na use of tally,,cjaelewa wamemaanisha tally ipi?.....Kama hujui wewe pita tu mana heshima kitu cha bure silazima uandike kashfa zako..
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tally = software for bookkeeping upo!
     
  3. m

    moyo wangu Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Asante sana
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tally ni software ya kihasibu
    inayokuwezesha kufanya kazi za ki-uhasibu kama receivable and payeable!
     
  5. m

    moyo wangu Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Okey nmekuelewa...sasa wamenita kwenye interview na mimi cjui kuhusu hyo software na npo mkoani je niende hvohvo au?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jitahidi kugoogle ujue basics za hiyo software, umesomea mambo gani?
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nadhani kwenye baadhi ya vyuo vidogo vidogo vya computer wanafundisha so unaweza pata japo idea kidogo ukienda japo hata upate basic ya siku 3!
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uki-google sawa; lkn pia ukijitaidi ukatinga kwenye taasisi zozote zinazo deal na maswala ya pesa( k.m vile benki n.k) wale current accountant hiyo program wanaijua unaweza kuomba ushauri atleast upate Basic Idea.
     
  9. m

    moyo wangu Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ntajitahd kuifatilia uzur nijue japo kwa juu.thanx
     
  10. m

    moyo wangu Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    okey ntafanya hvo..asante
     
  11. m

    moyo wangu Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Procurement
     
  12. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe hizi experience wanazoandika wanataka kutukatisha tamaa hili tusitume,maana walikua wanataka experience ya tally ww hauna na wamekuita kwenye interview da hongera sana mkuu,maana me tangu niikose tra mwaka jana hadi leo hata kwenye interview cjaitwa tena km wamenitilia nuksi
     
  13. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kampuni hyo kwani hata mie niliitwa kampuni moja hv hpa dsm wanataka nijue tally.
     
  14. b

    bebiwilli Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Im sure hiyo ni kampun ya kihind,bt we nenda
     
  15. m

    moyo wangu Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Pole ila jarbu kutuma cv yako kwenye email ya tzmedia25@gmail.com watakusaidia kama walivonsaidia.uckate tamaa mie mwenyewe ckat tamaa
     
  16. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hONgera mkuu,sema ungekua dar ngekupa ile cd ya tally au kuna jamayang anafundishaga hzo mambo maeneo ya town angekupga msasa kdogo
     
Loading...