Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya mapacha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Polisi, Dec 15, 2010.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tumesikia kwenye vyombo vya habari kuwa mama mmoja huko Kahama amejifungua..........watano. Nimeshindwa kujaza hapo kwa kuwa magazeti mengi yameandika mapacha na gazetio moja limeandika watoto . Mwanzoni mimi nilidhani mapacha linatokana na neno la kiingereza twins yaani two. Je kwa kiswahili chetu, mapacha ni wawili au wengi?
    naomba kuwasilisha
     
Loading...