Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya 'Love Connect'?

Discussion in 'Love Connect' started by QueenQueen, Oct 29, 2011.

  1. Q

    QueenQueen Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu tuelimishane.
    Kwa muda mfupi niliojiunga JF nimekua nikisoma sana post za love connect na responses mbali mbali zinazotolewa na members and I must say am deeply dissapointed.
    Naona hii ni section ya watu kuandika kama wanatafuta wapenzi then wasubiri kuzodolewa,discouragements,kejeli and all bad remarks.
    Ndio kuna watu wako serious na wengine wanafanya jokes lakn sidhani kama love connect section inatendewa haki.
    Queen
     
  2. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Haitendewi haki kabisa QQ.
    Lakini watu huingia pm baada ya kutaniana sana hapa love connect.

    usiogope kumtafuta mwenzi kupitia love connect maana najua kuwa love connect haimtupi mja wake .
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu....
    sasa queen wewe unakuwa discouraged becoz ya responce za watu kwenye hii section....kwani wewe umeshaweka ngondi yako hapa na kutopata response nzuri?
     
  4. D

    Didack3 Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kabisa hata mie inanikera sana,kwani duniani hapa kuna matatizo mengi mtu unaitaji kupata ushauri wa watu tofauti.matokeo yake mtu anakucrash kwa mineno ya kuumiza nafsi sana.jamani tutumie mtandao kwa manufaa ni kweli wapo watu wengi wanaitaji wapate wenza wema hivyo anahangaika wapi atampata ili afarijike.tuwe waungwana sie waafrika maadili mema jadi yetu.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wasameheeni jamani 7x70
     
Loading...