Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Maana ya kusaini Form za kukubali Matokeo ya Uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rushembo, Nov 7, 2010.

  1. r

    rushembo Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika sheria za uchaguzi ni kwamba baada ya matokeo kutoka kila mgombea anapaswa kusaini kukubali matokeo, nauliza iwapo mgombea hakukubali matokeo na kagoma kusaini nini kinafuata. Maana katika uchaguzi uliopita Dr. Slaa hakusaini yale matokeo na mchakato wa kuapishana unakendelea hiivi hamuoni kuwa hiki kifungu hakina maana??
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jibu ni moja mkuu there is no democracy in this country ni udicteta uliofunikwa na amani ya kinafiki tu.
     
Loading...