Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini maana ya kupata choo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Jun 17, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dada yangu mdogo umri miaka 6 alikuwa anaugua maradhi ya tumbo na alikuwa hapati kwenda haja kubwa vizuri.basi alipopata afueni,alitembelewa na mjomba na kuulizwa:je,bi mdogo umepata choo? nae bila kusita kajibu:mie sijapata choo,bado natumia kile pale cha kila mtu hapa nyumbani.
     
Loading...