Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya kuondoa shilingi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sniper, Jul 6, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau nini maana ya kuondoa shilingi kwenye bajeti? na je, mbunge akifanikiwa kuondoa hiyo shilingi ina kuwa ina affect vipi upitishaji mzima wa bajeti ya wizara husika?
     
Loading...