Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya kubembeleza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Dec 11, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimefikiria nikahitimisha kuwa hakuna sababu ya kumbembeleza mtu (mwanamke/me) kama hujamkosea. Kuna sababu nyingine ya kubembeleza zaidi ya hiyo? Binafsi siamini sana katika kubembeleza bali kujali na kupenda. Mtu anayebembelezwa sana huyo hukosewa sana. Hayo ni mawazo yangu. Vipi yako.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Kujali na kupenda kwa dhati ndio mwendo
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh mi sjakuelewa sjui. ni u ukilaza wangu tu..ni kwamba aupend kubembeleza bali wapenda kupenda?
    sasa kubembeleza asi component mojawapo ya kupenda?
    one way o anaza ukimpenda mtu utambembeleza tu.......may b sjui ilo pendo la kigang star kiiivo lisilo na mabembelezo....na sizan km lipo....
    wknd vp?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sababu ya kubembeleza ni ipi?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cz unampenda jaman!!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuwa kama wakurya
    Hamna kubembelezwa
    Ni ukuni tu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    We wjua kubembeleza kweli?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    women women..
    just like babiess....
    kuna vitu kwenye mapenzi havi make sense but ndo vina nguvu....

    why womens likes kubembelezwa ???huwezi kuelewa if u are using ur common sense...
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    one thing is for sure,if you want a lot from women you must know how to kubembeleza...hapo ndio utafaidi,....labda kwa vile tunatawaliwa na emotions zaidi...
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbembeleza mpenzi si hadi umkosee?
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hio ni mojawapo ya sababu,nyingine ni kumshawishi akubaliane na wewe jambo fulani...
    swallow your pride RF na ubembeleze sawa eeeh?:teeth:
     
Loading...