Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya hiyo picha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume Yene, Aug 4, 2008.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fungua hiyo attachment hapo chini kisha toa maoni yako kulingana na hiyo picha.
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Aug 15, 2008
  2. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama ni ya siku za karibuni naweza kusema siku hizi watu wazima hawatoki tena kumlaki Jk ameshapoteza mvuto kwa kila mtanzania mwenye akili timamu. I hope huo mvuto utakuwa haupo pale 2010 hata baada ya kula pilau na kupata vit-shirt
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi naona kama watoto walikuwa wakimsogelea JK ili wapigwe picha lakini si kwa nia ya kumshabikia yeye kwani walio wengi hawamtazami yeye badala yake yamegeukia upande mwingine japo sina hakika kama ndo kwa mpiga picha!
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Kwa maoni yangu ni mshangao tu kwa hao watoto kumuona huyo bwana mkubwa anang'aa akiwA ameweka vitu kwenye uso wake....nahisi hilo eneo hakuna mtu mwenye mwili unaong'aa kama huyo mtu aliyembele yao it tells from sura za watoto unaowaona sielewi kama weusi wao ni kutokana na ukosefu wa maji au vipi???? But pia yawezekana hata huyo mtu mng'aavuna amevaa vitu usoni anashangaa kama katika dunia hii kuna mahali kwenye watoto wenye afya na mtazamo uliofifia kama wale akifananisha na watoto wake nyumbani (angalia sura ya mtoto wa pili toka kushoto mbele).....Ni jukumu la nani kuwafanya watoto hawa warudishe matumaini tena????? HUYU MTU MNG'AAVU MWENYE VITU USONI ANATAKIWA KUTOA MAJIBU....
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Duh!! jamaa kawiva lakini watoto choka mbaya sana. Sijui anajisikiaje akiona watu choka mbaya namna hii huku yeye akitalii dunia kwenye G-5.....
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    [​IMG]
    Iringa baridi kama kawa..
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaojua body language wataweza kuona kwamba JK anawazuga tu watoto lakini mawazo yake hayako nao, hata aliyempa mkono amempa kizugaji tu, amempa mkono lakini hata hamwangalii, anaweza kuwa analia lakini JK hawezi kujua, moreover inaonekana anaangalia past vichwa vya watotot kama vile anasema "Sijui tutamaliza saa nhapi suluba hii nijiondokee".

    Unfortunately this is poignantly depicting his entire presidency, he does not have empathy or a care for his people and at this point he cannot wait to be an ex president.
     
  8. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Charles Logan!
     
  9. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wamepauka hao watoto kwa kweli kama kuna mmoja yaani nywele ni vipilipili uso umepauka kweli.Huyu jamaa naona hata shavu limetoka na amekuwa mweupe kweli!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Huyo mwenye kipilipili anahitaji wave.....Lol
     
  11. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2008
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni sura halisi ya watanzania tulio wengi, halafu viongozi wetu wanaimba maisha bora kwa kila mtu. Angalia tofauti iliyopo kati ya kiongozi wa nchi na hao anaowaongoza.

    We have a long way to go.

    Njimba
     
  12. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwikwikwikwikwikwiiiiiiii!Sasa hicho kipilipili chenyewe kichana hakipiti do you expect wave itashika?Huyu anahitaji chakula bora nadhani Kikwete angevalia njuga suala la chakula bora mashuleni hawa wanafunzi wangekuwa hata na sura za kuvutia.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani hata huyo amayeshikana naye mkono haonekani kumjali anayesalimiana naye, huyu mwingine wa kwanza yeye amemuona mpiga picha tu!
     
  14. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawaona watoto waliopauka,nyuso ziso matumaini
    Videvu vimewashuka,we watazame kwa makini
    Mashati yasiyofulika,wenye macho buriani
    kipilipili kisochanika,hii ni nchi gani

    Alie nao kanenepa.ana kijasho shavuni
    Tabasamu kawapa,litawatoa gizani?
    Wanunulie malapa,labda watathamini
    Papa mkubwa papa,mdogo samaki gani?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata watoto hawana hakika (confused) nini reaction sahihi na kukutana na kiongozi wao.
     
  16. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo tabasamu la JK hakupaswa kulitoa kabisa
    Kwa sababu hali ya hao wanafunzi ni mbaya kupindukia
    He suppose to feel sad about them.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Kevo, wave ita-solve hilo tatizo la kipilipili. Ningemshauri atumie ile aina ya duke. Akishapiga wave, halafu apate lishe nzuri...apende asipende atakwiva tu!!!
     
  18. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pundit,

    Umekosea bwana,anamtazama yule binti mrembo aliyemrefu na karibia umri wa kuolewa ambaya hayuko kwenye picha!
     
  19. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee mbona umepatia! Tumsubiri Jack na CTU!
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Usanii tu, Hapa anajisemea Moyoni na mtakoma.....
     
Loading...