Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini maana ya hili?nipo njia panda.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bi nzuri, May 2, 2012.

  1. b

    bi nzuri New Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nawasalim kwanz habar z nyie ! nahtaji msaada wen ju y hili nna miak 25 nnampenz wangu lakn anampenz mwngne nje y mkoa nilijua hli baada ya kumchunguza sana nilpomuulz alinihakkshia n kwel na had sasa huyo bint naye amenigundua na amekuw akinitmia mesg z matuc bila kumjibu chakushangaza huyu mpenz wang nikimuulza anadai anatupenda sote hawez kuacha waswas wang ni kujakuachw kweny mataa imefkia wakat nataman kumuacha lakn nampenda pia nafkria je huyo nitakayekutana naye mwngne naye atakuwaje?hapohapo
     
  2. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bi nzuri pole...umevua gamba? Uandishi wako...mmmh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    bi nzuri mbona unajidhalilisha bana?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Kifupi ni kwamba wewe hupendwi wala usijipe moyo kwa kusubiri huruma ya mola mdada,ukweli ni kwamba usisubiri kuachwa jitoe mapema maana kama angekuwa ana kupenda asingekuwa na mwingine! piga moyo konde na huanze upya maisha,utapata atakaye kupenda kweli.Hakuna mtu aye weza kuwapenda watu wawili kwa usawa,ni kwamba anashindwa kukwambia ukweli kuwa hakupendi!
    IELEWE MITAA
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 2nd May 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0

    Likes Received
    Likes Given 0

    KWANZA KARIBU HUMU JF.
     
  6. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 2nd May 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0

    Likes Received
    Likes Given 0

    BI NZURI
    KWANZA KARIBU HUMU JF.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ondoa jam hapo bi nzuri.
     
  8. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    changanya na zako..
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    huu mfumo gan wa kuchangia wa kukopi join date ya m2? Hivi kuwa mkubwa ndo akili nyingi? BACK TO THE TOPIC: angalia unapenda kipi, ndoa ya m2 mmoja au ya wengi
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usichanganye na za mbayuwayu
    Tumia zako
    OTIS
     
Loading...