Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini maana ya hili?nipo njia panda.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bi nzuri, May 2, 2012.

  1. b

    bi nzuri New Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nawasalim kwanz habar z nyie ! nahtaji msaada wen ju y hili nna miak 25 nnampenz wangu lakn anampenz mwngne nje y mkoa nilijua hli baada ya kumchunguza sana nilpomuulz alinihakkshia n kwel na had sasa huyo bint naye amenigundua na amekuw akinitmia mesg z matuc bila kumjibu chakushangaza huyu mpenz wang nikimuulza anadai anatupenda sote hawez kuacha waswas wang ni kujakuachw kweny mataa imefkia wakat nataman kumuacha lakn nampenda pia nafkria je huyo nitakayekutana naye mwngne naye atakuwaje?hapohapo
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    We' hujielewi wala hujiamini, mtu anamoyo mmoja anawezaje kupenda watu wawili, temana nae angalia mbele, unajidhalilisha sana kwa kumng'ang'ania mtu ambae unajua tayari anamtumwengine(cheating).. Unamfanya ajione so special.. Jikaze mwambie ukweli kuwa hupo tayari kuwa ktk mahusiano ya mtindo huo! Nakuonea huruma sana, pole sana.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje akina uporoto wana maujuzi haya.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu...si wee naona umekubaliana na hali ya kuwa unashare mwanaume na mwanamke mwenzio...hamna noma pata chako na enjoy.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo na akili zako timamu umekubali kupangwa kama mafungu ya ngogwe?
     
  6. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unampenda ndio, ila muache, songa mbele na open your heart for another, jitahidi umsahau...................by d way, jibu kamili unalo mwenyewe kama unaweza endelea ama ujiweke pembeni:A S-key:
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiswahili kibovu .andika vizuri.


    uyo dada hana mpango na wewe.
    au km unasubiria virusi poa wait..
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa na mpenzi huyo kabla yako, wewe ni mvamizi.
    Kama alikuwa na mpenzi huyo baada yako, huyo m'me kicheche.
    Iwavyo vyotevyote, uamuzi ni wako, ama mubanane hapo hapo au unune mwenzako ale.
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....sijaelewa mada yako mpenzi bi nzuri
    na pia uandishi wako haujasimama...kwa mfano z〓za
    y〓ya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda anataka kuwaoa wote wawili,si unajua mtu anaweza kuwa na wake mpaka wanne ni kama moyo wako umeamua kumpenda
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,659
    Trophy Points: 280
    unajuaje kama we hujapangwa?au kwakuwa hajakuambia?
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,659
    Trophy Points: 280
    pole sana, mteme tu asikupe shida atakuja mwingine anaekupenda zaidi ake.
     
  13. C

    Chassarsenal Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nae mbona vidume 2po weng km vp temana nae ili ukale bata kwa kujinafas na m2 anaekupenda kwa dhati. Mbon unaupa moyo wako tabu hvyo mtoto wa kike....
     
  14. r

    ridhiwani gamba Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    jikubali acha swaga za mwaka 40 kusoma haujui hadi picha pia
     
  15. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa mbali iyo mtu.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweni mwanamme mmoja mpaka mpangwe kama samaki, wewe hamuoni kama mnafaidisha huyo kaka zaidi kuliko nafsi zenu. Mean are purely selfish if you know what I mean, he will have you and 10 more like you for his own interest sio kama anawapenda au ana wajali zaidi
     
Loading...