Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya b/s kama wanavyoandika ukipima malaria?

Discussion in 'JF Doctor' started by Jeff, Feb 6, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau nina maswali kadhaa naomba mnisaidie
    1. ukienda kupima malaria madaktari mnaandika B/S nini maana yake?
    2. Kwa nini watoto walioshikana wakati wa kuzaliwa yaani siamen twins hawaezi kula chakula cha aina moja kwa wakati mmoja?
    3. Kwa nini mimba ikifika miezi minane na ikitokea mama mja mzito amejifungua mtoto hawezi kuwa mzima ni lazima atakufa, na je ni miezi minane kamili? inakuaje kwa mimba yenye miezi 8 na siku kadhaa mfano na siku 2 au 3 au zaidi?
    natanguliza shukrani zangu
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. B/S kirefu chake ni Blood Slide. Hii inweza kuwa thin film au thick film.
    2. Sijui kama unacho kisema hapa ni kweli. Siamies twins ina tegemea ni sehemu gani imeungana. Waweza kuwa mwili mmoja na vichwa viwili, Kichwa kimoja na miili miwili, Wameungana kifuwa na tumbo na nk.
    3. Watoto wakizaliwa pre mature mara zote wanakuwa hawana ukomavu wa mapafu, maini na figo. Lakini hata kama ni miezi 8 akipata care stahili anaweza kuishi bila ya matatizo.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu,

    Bado kuna imani za kutisha kwenye medical practices...

    Kuna watu wengi wanaamini bundi akilia karibu na nyumba lazima mtu atakufa au degedege haitibiwa hospitali!!

    Sijui kama kuna sayansi yoyote inayoweza kueleza kwa nini mtoto njiti wa miaka 8 asiweze kuishi kama facilities za kutosha zipo... Hii ndiyo kwanza naisikia leo!!

    Babu DC!!
     
  4. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    B/s si blood slide bali ni Blood Smear nikwaajili ya kuandaa kupima parasite(vimelea) vya malaria,au leishmania au borrelia pia tryponasomes wanaosababisha sleeping sickness
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mimi nilijuaga ni bull shit
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu Davies,
     
Loading...