Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya al qaeda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TaiJike, Feb 13, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Jamani msinicheke kama yule shahidi wa BB huko arusha nimelazimika kutaka kujua maana ya neno hili Al qaeda?
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    kwa maana ya neno Al qaeda sifahamu ila nijuavyo hili ni kundi hatari la kigaidi linalouwa watu wasiokuwa na hatia
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hata Osama hukuwahi kumjua?
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The name comes from the Arabic noun qā'idah, which means foundation or basis, and can also refer to a military base. The initial al- is the Arabic definite article the, hence the base. ...

    wikipedia
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    jf tupo juu sana.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante Nitonye, hata mimi najua ni kundi la kigaidi ninachotaka ni maana ya neno hilo tu.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    PakaJimmy, kumjua Osama hakunifanyi nielewe maana ya niulizacho. Hata hivo asante kwa kushiriki.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ukitaka maana ya hilo neno mwambie mod aihamishe post yako aipeleke kwenye jukwaa la dini halafu uombe access ya hilo jukwaa
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mbongopopo, asante kwa jibu lako ila "mi maimuna kingereza chake kigumu."
     
Loading...