Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini maana ya adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Aug 24, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    heshima mbele wanaMMU, Huwa nasikia huu msemo kuwa adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzie, naomba ufafanuzi
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hauna maana yoyote, labda uaminishwe ili uuishi huu msemo.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni kwa sababu matukio mengi huonyesha wanawake baadhi hutendwa na wanawake wenzao! Mfano: Kuibiana wanaume, Ugomvi wa mawifi, kupeana ushauri mbaya wa kumgombanisha mwanamke na mumewe, kubaniana kwenye kazi (bosi wa kike kumbania mwanamke mwenzake), wivu, tamaa, nk.
    Lakini ngoja niache nafasi kwa wataalam waamke kuja kuchangia ....
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    HorsePower kwani hakuna wanaume wanaotembea na wake za rafiki zao? kwan mwanaume hawezi kuwa na hizo tabia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    CL,
    ni kweli..... Mfano mdogo angalia mashosti wanavyovurugana....
    Ikija kwenye biashara /kazi wanawake hawasaidiani kivile....hupenda kuharibiana...

    Majungu na umbea walaahhhhh wanaweza kukuharibia hivi hivi....

    Nimetoaa mifano michache nimechoka kutype
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anaweza kuwa nazo, ila we si umeulizia wanawake?
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    ok, nimekupata BT lakini mbona hata wanaume wengne wana tabia kama hzo?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Nimekumbuka msemo wa mkapa! "Wivu wa kike"
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    mbona huu usemi ume-base kwa wanawake tu? kwanini wasiseme "adui wa mwanaume ni mwanaume mwenzie"
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi,wanawake huwa hawa-appreciate each other,na utakuta mwingine akimsifia mwenzie lazima amuwekee neno 'lakini.. yaan mpaka amuwekee kasoro ndo anaridhika.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Percent yao ni kubwa zaidi kuliko wanaume!
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    teh teh . . .
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dah!Kwa kweli hata sijui ni kwanini,hebu ngoja nitege sikio . . . . . . . . .!!
     
  14. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HP na BT wamesema mengi, wanawake wana kinyongo (grudge) cha muda mrefu na mnaweza kulipiza kisasi kwa kosa mlilofanyiwa miaka iliyopita. hii inaudhii. pia badala ya kuongeza bidii ili umzidi mwenzio wewe unam-sabotage ili ashuke na kuwa level yako as a result hamuendelei.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    La kuibiana wanaume, mtendaji hapo ni mwanaume na si mwanamke mwenzangu!

    Mimi boss wangu ni mwanaume na anabana kishenzi.

    Mimi nafikiri hiyo propaganda inaendekezwa na wanaume ili wanawake wachukiane wao kwa wao. Na kusema kweli imework sana, na yote hiyo ni kwa manufaa ya wanaume!

    Wewe chukulia una wake wawili, halafu kila unapoenda unamsema mmoja vibaya kwa mwenzie unategemea nini? Au hata kama usipomsema lakini kitendo cha wewe kuwa na wanawake wawili unatengeneza ushindani na chuki kati yao!

    Adui wa mwanamke ni mwanaume, this is my stand; kama tunaweza generalize like that!
     
Loading...