Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Maana Halisi ya Kauli ya Mh. S. SITTA ya SISI tunatumia AKILI siyo TUMBO ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kikarara78, Jul 17, 2011.

  1. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Habari zenu Great Thinker,
    Naomba kujua hasa nini maana ya hii kauli ya Mheshimiwa Sitta aliyoitoa Mbeya kuwa wao waliokuwa kwenye Mkutano, Kongamano wanatumia Akili na siyo tumbo ?? Ana maana kwenye Chama chao cha CCM na Serikali wengine wote wanatumia tumbo kufikiri na kutoa maamuzi ?? Hata Kiongozi wetu wa Nchi nae anatumia tumbo ???? Maana Rais wetu akuwepo Mbeya.

    "Nawapa matumaini katika chama chetu kuwa sisi mnaotuona hapa ndio tunaotumia akili siyo tumbo katika kufikiri, hivyo chama chetu kitakwenda vizuri,"aliongeza Sitta.

    Tuzidi kuombea Nchi yetu maana Viongozi wetu na kauli zao zinatutatiza sisi Wananchi
    Nawakilisha

    Source: Mwananchi - Sitta amkaba koo Ngeleja , ATAKA WALIOSABISHA MGAWO WAWAJIBISHWE
     
  2. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du simple tu wanayotumia matumbo ni wale waliyotufikisha hapa tulipo kwenye mikataba mibovu ya ten % richmond then dowans then symbion wapo viongozi ccm wazuri sana ila chama kina misingi yange ukiwa nje utaona uozo mwingi sana ukishaingia kila utakachotaka kiwekwe sawa ni cha mkubwa fulani na ukitaka kukiona cha moto ifwatilie vizuri utapata hata ajali ya kugongwa na bajaji
     
  3. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Sijakataa hilo wala kubisha, hoja yangu ni kuwa ni sawa kusema ni wao tu ndio wanaotumia AKILI ??? Alikuwa au walikuwa wapi miaka, muda wote huo mpaka waone mambo yanakwenda kombo, hovyo ndio waje na Kauli hii ???
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwamba wao ni wasafi kama maji ya Zamzam!!! Hawajawahi hata kuionja raha ya rushwa!!! Sita aliuwa pale TEC... hawa wawekezaji wengi tunaowapigia kelele ryt now waliingia kipindi chake!! anataka kutuaminisha kuwa yeye (wao) wanaishi maisha tunayoishi sisi!! La hasha... Masaki sio kama kwa MTOGORE....wala hakuna kiongozi ambae anaishi kama tunavyoishi sisi!!! All these are 2015 visions and Missions!!!
     
  5. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hizo ni lugha za kisiasa,wanajaribu kuwashawishi wananchi kuwa CCM bado inawatu wanaofikilia kwa kutumia AKILI.Na hivyo wanawaambia umma kuwa kuna viongozi waliotanguliza kuendesha maisha yao ya kutawala kwa kuendesha NJAA zao hivyo kuzingatia zaidi katika kuchuma kwa ajili ya matumbo yao.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Jamani kampeni za urais 2015 zimeshaanza, Sitta alishasema yeye ni "presidential material" hivyo kazi imeshaanza, kama siyo kupitia CCM basi wanafufua CCJ yao, si mmeona wenyewe line up yao, typical CCJ.
     
  7. M

    Mkwakwasu Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes alimaanisha hivyo kuwa hata rais wake anatumia tumbo kufikiri na ni kweli.Lakin hata yeye mwenyewe ameshaambukiza hicho kirusi.
    1.Alikuwemo kwenye baraza la mawaziri ambalo lilituletea rasimu ya katiba ambayo inaonyesha waliyoiandaa walitumia matumbo na si akili.
    2.Baraza la mawaziri akiwemo Sitta wanatumia matumbo kutatua mgogoro wa umeme. Sasa yeye ametumia akili kwenye lipi hasa?Naishìa hapo kwa sasa.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Daima binadamu(mwanaume) hasahasa tunavchwa viwili cha juu na chini sasa hawa wenzetu magamba wanafikiria kwa kichwa cha chini.
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kinyume chake yaani! kwamba wanafikiria matumbo tu. Ukitaka kujua nguvu ya mlevi mwaga pombe yake! Ukitaka kujua nguvu ya 6 pinga posho bungeni, atakuambia na wewe rudisha posho ZOoote ulizowahi kupokea hapa bungeni miaka iliyopita.
     
  10. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe huyo Sitta anafikiri kwa kutumia tumbo. Wanaofikiri kwa kutumia akili wapo Cdm kasoro Shibuda.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Yeye Sitta na Mwakyembe ndiyo wanastahili kuwajibishwa, Sitta alilizima sakata la Richmond kihuni habla Serikali haijatekeleza maazimio ya bunge kuwawajibisha wote waliohusika, na Mwakyembe kwa kinywa chake alikiri kuwa kamati yake ilificha taarifa muhimu kwa kile alichoita kulinda heshima ya serikali.Hawa ni wanafiki wakubwa walifanya waliyofanya kwa kushirikisha matumbo yao badala ya akili zao, magamba ni magamba tu kamwe hayawezi kuwa ngozi.
     
  12. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Haya yote yanaambatana na matukio yake ya kuumwa kwa Dr. Mwakyembe ??? wabaya wake ???
     
  13. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Heeeheee No Comments
     
  14. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu sita hana kashfa za rushwa?
     
Loading...