Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nziriye, Jan 28, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Waungwana wanajf nawasalimu kwanza...mimi ni mwanachama mpya wa chadema lakini kuna vitu vikubwa viwili sivielewi ,
    1-logo ya chadema ya vidole viwili ina maana gani?na nani aliamua iwekwe pale?

    2-rangi katika bendera ya chadema ile blue,white na red zina mana gani?na kabla ya hapo walikuwa na rangi zipi ktk bendera yao.

    Mkuu wa jamvi nawasilisha kwa uchambuzi yakinifu ndani ya jf.
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huu ni udhaifu wako wa kukurupuka kuwa mwanachama bila kuelewa mambo ya mwanzo ya msingi.umefuatanini Chadema kama hata hayo mambo madogo huyaelewi?
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya jibaba bonge nisaidie na ucje kuwa unajidai unaelewa kumbe ni mmoja wanaojidai wanajua kumbe hawajui,kama great thinker huna haja ya kusema yoote hayo just answer na kama hujui its better ukakip quite....kumbuka kuuliza c ujinga bro
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Alama ya vidole viwili ni ishara ya vema (victory)
    rangi red mashujaa waliopigania ukombozi na uhuru wa taifa letu,black sisi weusi wana wa nchi.white na amani
     
  5. c

    carefree JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Waasisi wa cdm mtei ndesapesa makani ndiyo waliipendekeza ikiwa kwenye bendera ya blue mbowe alishauri kwenye bendera mpya pawe na ngumi akimaanisha nguvu ya umma wazee wakagoma
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Thenx jamani wanajf wenzangu mmenifunua mwanga ,much love chadema vyema aisee
     
  7. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa mengi na kufahamu sera mbalimbali za cdm ingia kwenye tovuti ya chama <chadema.org.tz>
     
  8. C

    Chumvi1 Senior Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamvini naomba kuuliza kitu kimoja nimeona waandamanaji wa kule tunisia, libya na morocco kwenye aljazeera wanaonyesha alama ya vidole viwili inayotumika na chadema huwa yamaanisha nini? Ni ukombozi au?
    Mawazo yenu tafadhali
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uasi/Uhaini, Umelizika?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Peace and Victory.
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peace and victory
     
  12. e

    elimukwanza Senior Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    change
     
  13. b

    bulunga JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama chadema
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Victory
     
  15. D

    Do santos JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mambo ya pwani RUSHA ROHO
     
  16. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana nyingi - Vema, Victory, Peace, Chama cha Pili kushika dola (bara) baada ya mfumo wa vyama vingi kuanza....
     
  17. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna wengine wanadai ina uhusiano na free masson so far i interprete it as peace and victory
     
  18. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hili na mi niliwahi lisikia ila siliamini. Haiwezekani alama inayotumiwa na watu wanaodai haki kwa kiwango kikubwa duniani na kufanikiwa ndo ihusishwe na mashetani.
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Victory!
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Unaushahidi kama hao jamaa ni mashetani?
    Au ndio uzezeta wako unavyokutuma?
     
Loading...