Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini lengo la kurekodi picha za utupu kwa wasanii?

Discussion in 'Entertainment' started by Makamuzi, Aug 11, 2012.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndugu wanajamii nimekuwa nikijiuliza kwa nini wasanii wengi wamekuwa wakirekodi picha za utupu hasa wanapokuwa wanafanya ngono,nimekuwa nkijiuliza nashindwa,,,mfano tu hapa juz zimeonekana picha za Agnes Masogange zikiwa na muelekeo wa kufanya ngono
    Nini lengo la picha hizo?
    NB Aliye na muendelezo wa picha za Agnes Masogange anipe link au anipm,,,
     
  2. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    akupe muendelezo wa Agnes ili iweje

    Wanapopiga wanaahidiwa au wanapewa pesa
    wengine wanatangaza soko
     
  3. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Embu tupe hizo picha ili tujadili jambo tuliloliona.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu shida yako ni hapo kwenye red hayo mengine ni maelezo tu,ngoja wenye link watakupa
     
Loading...