Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini la kufanya kiongozi anapoeleza uongo kwajambo lenye maslahi makubwa kitaifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meddie, Dec 23, 2010.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu Watz naona si wakati tena wa kuwa wavivu wa kufikiri na kutokuwa na muelekeo sahihi wa power ya wananchi, zidi ya taarifa za uongo juu ya mambo yanayoadhili maisha yetu na maendeleo ya Taifa letu. Yapo mambo kadhaa ya kutolea mfano lkn ulio wa karibu ni hili swala la mgao wa umeme ambalo waziri mwenyedhamana nalo, week chache zilizopita alitutangazia kuwa halitakuwepo tena lkn hali ikawa mbaya kuzidi.
    Nini tufanye viongozi wetu wanaposhindwa kutimiza wajibu wao na kutumia njia ya kutueleza uongo ilikutulidhisha! Je tunahitaji kuridhishwa ama tunahitaji ufumbuzi?
    Jambo hili nalileta kwenu maana naona hii ndio moja ya approach ya serikali yetu ya kututawala. Swali ni nini ufumbuzi wa haraka kwa kutumia nguvu ya umma ??
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Politicians are like diapers. They both need changing regularly and for the same reason.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Kumsuta tu hadharani
     
Loading...