Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kitatokea ndani ya ccm endapo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Perry, Jun 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!!naombeni kueleweshwa juu ya hili jambo,hivi karibuni 2mekua 2kisikia kuwa ccm imejivua gamba,na wanachama wake wote wanao2humiwa kwa kashfa za ufisadi{hasa lowasa,rostam na chenge}wakipewa muda maalum{yani 90days}wajiondoe kwenye chama,je naweza kuelezwa,endapo hao jamaa watatu watapigwa na hao magamba,nin kitatokea ndani ya hcho chama?
     
Loading...