Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kipimo cha umaskini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jul 22, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Watu waishio kwa chini ya dola 1 kwa siku ndio husemekana maskini sana. Hii nimeisikia tangu dola 1 ikiwa sawa na shilingi 800. Leo hii dola 1 ni sawa na sh 1600, je kuishi chini ya dola 1 bado ni kipimo cha umaskini uliokithiri? Au pengine kama watanzania tunapaswa kuja na kigezo kingine ili tunapopambana na umaskini tuweze kujipima kwa kipimo chetu wenyewe.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kikwete pia hajui kipimo cha umaskini, nafikiri sasa badala ya kufikiria dola1 tufikirie na uwezo wa kufikiri wa viongozi wetu, hicho ndo kitakuwa kipimo kizuri zaidi.
     
Loading...