Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Kipi Muhimu "LOVE" au "TRUST"?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Feb 11, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna aina nyingi za Mapenzi. Kuna mapenzi ya Mama na mwanae, family members, marafiki n.k. Mapenzi ya namna hii huwa yanatokea au kuanza bila kuwepo na condition ya TRUST.

    Kumekuwa na mijadala katika mapenzi ambayo yanahusisha mwenzi wa jinsia nyingine (Romantic Love). Je mapenzi ya namna hii yanahitaji TRUST?

    Kama hayahitaji TRUST, iwaje moja katika mahusiano anapogundua mwenzi wake si MWAMINIFU anumia sana (Heart Broken?)

    Ni nini muhimu hasa katika Mapenzi na nikipi ni muhimili mkubwa wa mapenzi kwa Wapenzi Wapya au wa siku nyingi?: LOVE au TRUST?

    Tushauriane huku tukitoa sababu za msingi ikiwezekana na mifano.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa mapenzi na uaminifu ni vitu viwili tofauti!Kimoja hakiwezi kuchukua nafasi ya mwenzake hivyo huwezi kuchagua kipi ni bora!Kwa wapenzi mapenzi na kuaminiana vinaenda pamoja!Hamna ambacho ni muhimu zaidi ya mwenzake kwasababu vinategemeana in a way!Ukimpenda mtu bila kumuamini ni rahisi kupoteza yale mapenzi..na kumwamini mtu usiempenda haitoshi kuwafanya wapenzi!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vinategemeana mkuuu
     
  5. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Vyote ni muhimu mkuu, haina maana umpende mtu then usimwamini, we mpende tuu na mwamini afu tegemea the same,,, ila usimpe namba zako za siri za ATM card yako!
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wenzi wanapokuwa wapya ni kipi kinaanza? Au vinaanza kwa pamoja?

    Tunaambiwa na wanandoa kuwa LOVE huchuja au hufifia na kubaki mazoea; je TRUST nayo je?

    Ni kwa vipi hivi vinaenda pamoja?
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Unaweza kutoa ufafanuzi?
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unaamua kumpenda mtu na kumwamini; then unaguandua kuwa anacheat; je LOVE itakuwepo bado?

    Na kama huwezi kumpa pin ya ATM je kuna Trust hapo?
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Je; kwa wapenzi wapya ambao wanadai kuwa wanapendana? W Je kuna moja anaweza akakosa kum-TRUST mwenzake kwa sababu yoyote na mapenzi bado yakawepo?
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kuna aina nyingi za mapenzi...
    ukimpenda mwanao wa miezi miwili huitaji trust
    lakini romantic love lazima iendane na trust mkuu
    ndo maana watu wanapokuwa cheated on wanaumia sana...
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Journal na nadharia nyingi sana humu. Im out
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka mm nnafkr tatzo lipo kwny uaminifu ukiona uaminifu umeshuka kaa ukijua kuwa upendo haupo tena so uaminifu ni ki2 cha mcng sana katka mausiano kama unamjal mwenzako hakika utakuwa mwaminifu kwake na upendo utaongezeka pia so trust kwnz alafu love bidae
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ni sawa kusema bila TRUST hakuna LOVE?

    Au bila LOVE hakuna TRUST?
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Share with us a true experience in case u have any.
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Mkuu;

    Loud and clear kuwa NO TRUST; NO LOVE. Ngoja tuwasikie na wengine.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vyote kwa pamoja!Ndo maana unakuta mtu anampenda mtu hata hamjui sana..moyo unaamua kujitoa kwa huyo mtu bila sababu maalumu kwa kua anamwamini kiasi cha kumpa moyo wake!Alafu unavyouliza kama Trust hufifia kwani hujui kwamba mtu anaweza kukuamini bila wewe kumpa sababu ila kutokumuamini mtu kunaletwa na sababu!?So ndio jibu ni ndio Trust inaweza kufa.Kuhusu mapenzi kufifia nayo inawezekana..ila mazoea hayawezi kuchukua nafasi ya mapenzi!
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umechanganya mambo
    unaweza ukampenda mtu bila kumuamini kabisa, mfano hata akikucheat its not necessary kwamba upendo wako kwake utakwisha

    Now unaweza ukamuamini mtu na usimpende, ila kwenye relationship trust ni muhimu ili relationship idumu kwa muda mrefu, sababu bila trust kutakuwa na wivu wa ajabu ajabu ambao utapelekea watu kuachana..

    Therefore to answear your question huitaji trust kupenda mtu, huitaji love ku-trust mtu BUT kwenye relationship to blossom you need both trust and love
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkianza mapenzi itaanza trust. Kama sikutrust sitokuwa tayari kufanya chochote na wewe.
    Nimekuamini ndio maana nimekupa moyo wangu.

    Kuhusu penzi kuchuja ni pale uaminifu unapoisha.
    Kama kila siku nahisi unacheat hata sitokuonesha mapenzi ya dhati. Tutakuwa tupo tupo tu na hatimaye ndoa itavunjika.
    Vinaenda kwa pamoja kwasababu unayempenda kwa dhati lazima utamuamini.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    upendo unaisha VOR na ndio maana watu waliofumaniana huwa ni ngumu kurudia mahusiano na wakaishi kama zamani.
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hawawezi kuishi kama zamani sababu hakuna Trust, na ndio maana nikasema bila Trust hakuna uhusiano wa kudumu, lakini unaweza ukampenda mtu anayekuumiza, mtu anayekudanganya kila siku, sababu ya penzi kubwa unajipa moyo labda atabadilika.., lakini kama nilivyosema Love inahitaji mazingira fulani, sasa kama mmea bila mbolea au maji basi mmea huo utakufa.., kwahiyo kwa love kufa sio trust tu ni mambo mengi yanayoweza kupelekea love ikaisha.., ila nimeshaona watu wanapenda hadi wanakuwa vipofu hata wakifanyiwa nini bado wataendelea kupenda tu.
     
Loading...