Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinga na tiba ya tatizo letu ili la . . . . ,

Discussion in 'JF Doctor' started by Avatar mok, Mar 16, 2012.

  1. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nimejishtukia kuwa kichwa changu kina mba mwingi sana sasa sipendi kutumia haya makemikali ya dukani so nilikuwa naomba msaada wa tiba ya kiasili zaidi kwa anae jua.. Na ili tatizo ni uchafu ama nini, maana nlikuwa na nywele ndefu (2cm actually) baada yakunyoa ndo najikuta ivo. Nini kinga na tiba?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mba wenyewe ukoje? fafanua. Uko kama vipele? mkavu? umekufanya vidonda au?
     
  3. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    hauhisiki, ila ukichana nywele kama vumbi la ukoko,mwing kishenzi, siou wa mabaka,vpele wala ule wa vidonda
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani ni dandruff/dry hiyo jaribu kutumia olive oil kumassage usiku kabla kulala na kama yatakuwa warm kidogo ni bora zaidi, au pia unaweza ukapaka juisi ya limao/ ndimu kisha kosha kichwa baada ya saa moja.

    Kama umefanya vipele au vidonda tumia juisi ya kitunguu maji ndio the best option, pakaa eneo lililoathirika halaf kosha baada ya nusu saa.

    All the best
     
  5. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    naonaiyo juic ya ndim nitaimudu... Íla hamna vipele wala vidonda
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Na mimi ninaongeza Dawa hii Dawa Ya Dandruff Na Kutopata Mvi

    Chukua Majani Ya Mvuje Kidogo Kausha Na Ufanye Unga.
    Kisha Changanya Na Mtindi Vijiko Vya Supu 2 Au 3,
    Tia Kijiko Cha Chai Ndimu.
    Chanyanya Vizuri Tia Kwenye Nywele Na Ukoshe Baada Ya Masaa 2.
     
  7. G

    Godyp Senior Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Hapo hama lolote mmba ni sawa uchafu ukitaka kujua nini nasema chukua soap na brush sikushaur sana uchukue shampoo
     
Loading...