Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinaweza fanyika...???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fab, May 19, 2010.

  1. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuzuia matiti yasianguke baada ya kunyonyesha.....????:confused2:
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    It is natural... kama unataka nyonyesha kisha kafanye breast surgery.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Boob job....
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuanguka una maanisha nini??
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Unayajua matiti saa sita wewe?
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    be proud kuwa mama!
     
  7. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,277
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hakikisha kuwa matiti iwe ni haki ya mtoto pekee, sema "Hell no" kwa Baba ntoto!.
     
  8. A

    August_Shao Senior Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi ipo sasa
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unscientific. Kwani baba mtoto ndiye anafanya matiti yaanguke? Fanya uchaguzi. Ama ubaki na matiti yaliyo"simama" au uwe mama na matokeo yake lazima ni soksi.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    Na wewe ni mama????
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wasikukatishe tamaa my dear ........

    kwanza matiti yanaanguka kulingana na namna unavyonyonyesha. kama unanyonyesha mtoto kakaa sakafuni wewe unakuna nazi lazima ziwa lianguke lakini ukifata maelekezo ya kunyonyesha kwa daktari wako ziwa lako halitaanguka.

    pia unaweza kufuatia njia zifuatazo

    option ya kwanza ni kwenda kufanya boob job baada ya kunyonyesha but ni gharama na wengi kwenye jamii yetu wanaona ni jambo liberal sana.

    option ya pili unaweza kununua sidiria maalum za ku support matiti yako.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh no!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,207
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kujifungua salama.

    Mtoto wa kiume au wa kike?
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Am very proud of my self hata yaporomoke kama ndala wacha watoto wangu wanyonye maziwa kwa afya 2 years kila mmoja..
    Na inategemea na maumbile ya mtu
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cant people be proud to who they are? hell no to boob job jamani lol. cha msingi invest in very good bras na a bit expensive na position ya kunyonyesha na namna unavolala , usiyalalie vibaya na avoid kuvaa khanga kifuani.
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Matiti kuanguka pia inategemea na maumbile ya mtu,kuna wengine wananyonyesha hata watoto watatu lakini ukimuangalia matiti kama binti wa form 2.Lakini kikubwa nikuwa proud of who you are na hata kama utanyonyesha na yakawa ndala..u shud learn to love uaself first b4 anybody can love u back.
     
  17. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kina mama wengi wanapokuwa nyumbani huwa hawapendi kuvaa bra (ni mchosho mara nyingine kila saa umebanwa!)
    Angalizo: wakati unanyonyesha, matiti huwa yanalemewa na hivyo ni muhimu muda wote uyavishe bra ili kutia support. Hii husaidia sana anguko lisiwe la kutisha. Otherwise...surgery
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una mtoto? wala usijali hata yakifika magotini si utavaa bra? na hakuna atakae ona labda kama mr anamind inabidi umweleweshe tu ndo umama huo acha mtoto ashibe nyonyo.

    Am a mother, am proud of being a mother to my kids, am proud so proud that I breast fed my kids as the best meal! and no one will wonder why my titis are so flopy,istnt it my dear JF members?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Carmel kwani kanga ina tatizo gani mpendwa?
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Liz mambo ya kuweka alama mwilini na mikasi jamani ..labda niende nikiwa mgonjwa ..lakini mzima nataka my miliki yasimame ..oh god forgive me
    Pia niliambiwa Bra ndo zinasababisha manyonyo yaporomeke? eti yanabanwa sana
     
Loading...