Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinasababisha utembee na house girl/boy?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Jul 24, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je, hujashuhudia mwanaume/mke anaacha mke/mme mzuri nyumbani na kwenda kutembea na mwanamke/mme ambaye ni garbage?
    Je, uzuri wa mwanamke/mme ni sura au elimu yake au kiwango cha hisia na muda anaokupa mwanaume/mme katika ndoa?
    Naamini jibu unalijua......!

    Hii ni changamoto sana kwa ndoa nyingi sana!
    Toa sababu ikiwezekana na suluhisho huenda ukanusuru ndoa moja au zaidi kwa mchango wako...!!

    AMEN..............!!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Kuto timiza majukumu yao hasa wanawake.

    Pia ni umalaya wetu sisi wenye uume ndio chanzo pia.

    Suluhu ni kila mtu kutima wajibu wake na sisi kupunguza umalaya.
    Pia wanawake waache kuleta ma house girl wanavutia!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mie housegirl ndo alinifundisha kubanjuana enzi nikiwa bado mdogo. Alinitoa ubikira kudadadeki..... Alinitegaje sasa? Wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA wasisome hii sredi tafazali.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua mkuu housegirls wengi wanatolewa bush, Wengi wanakuwa hawavutii na uzuri/mvuto wao hauonekani
    Sasa akifika mjini, anakula vizuri nazoea mazingira anaanza kunawili, halafu baada ya kupata tupesa anajinunulia nguo n.k Hapo mzee mtoto anaanza kuvutia, Kila kukicha vijanadume haviishi getini!!!

    Vishawishi vinaanza mpaka unaingizwa King!!
    Bora utoke kazini upitie bar unywe ukirudi weshalala, Hii mambo ya kuwahi home noma mkuu
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndo maana housegirls wanawadharau wakeze eeeeh!!!
     
  6. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuuh aiseee inabidi tumtafute huyo mdada maana alikufunza vizuri kweliiii.......mbaya zaidi sisi ndo tunakufaudu utamuuu
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli..........
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ni ufuska tu wa mtu unaweza kua
    na hgirl mbaya mke anakuridhisha lkn bado jamaa likawa linapiga hgirl
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Isije ikawa ni mahanjamu housegirl anayatoa kwa mzee! ...............
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pia usisaha wanaume wengi wanapenda vitoto vidogo vidogo ambavyo havijatumika saaana, si una jua tena flavour ina-matter katika mambo haya? Akivitokea vitoto vidogo mtaani vinamtolea nje au anaogopa kuumbuka wakati hsgrl hawezi kumkatalia. So anaamua kujipigia pasi za visigino na mabao kiulaini. Hapa sijui suluhisho ni nini.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    AAiiiseeeeeeeeee kumbe! Sasa mtaani mbona vimejaa au wa mtaani unatakiwa kuwa na helmet?
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mapapalazi mtaani wanatisha. Haichukui raundi mzee mzima unaanza kuitwa na vijana "mzee wa watoto, mzee kijana...." afu hivyo vya mtaani risk ni kubwa coz vingi vipo kibiashara zaidi. Sasa taabu zote za nini wakati ndani unajing'wenyea tu tartiibu! Hadi wife aje astuke mtoto ulishampeleka shule as "gratuity" to her royalty. Au nasema uwongo mazee?
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NIMEFUMBA MACHO HUBBY! ILA HUYO DADA YAPASA TUMPONGEZE, ALIFANYA KAZI NZURI, kukutoa bikra mapemaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    mie nalike tu, na kupita...




     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inasababishwa na mama mwenye nyumba mwenyewe kusahau majukumu yake na kumuachia house girl na v/s
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh CUTE upo? Umenistua kidogo
    Haya wamama kazi kwenu
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    niko kibweka ........ila hata nyie wababa hua mnajisahau sana mweh! sa ingine mpaka mtu unaanza kuwaza au mwenzangu ngiri imemkamata nini mbona hata hajishugulishi na wala nikimgusa hashtuki
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: afu mi housegal mingine ina sifa, anapika chakula kinakua kitamu yaani siku akiwa off mkeo akapika unaona kabisa tofauti mtu unabakia kumuulizia mkeo 'hivi ulisema housegal atarudi lini' ndio hapo wanapoanzaga kuibiwa, alafu sio mume tu unakuta mpaka na watoto washamzoea housegal so hapo mume watoto wanammaindi hsgirl hapo mke ujue ndo basi tena imekula kwenu
     
  19. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenye black ndio mana kwangu mm hakutakaa kuweko na house girl 4reva nitafanya peke yangu kila kitu....mweh!
     
  20. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unajua watu wengi wakioana kuna kipindi inafika wanakuwa wamezoeana mpaka wanajisahau. mf.utakuta mazungumzo mengi yana-base kwenye kukuza kipato mpaka wanasahau majukumu ya unyumba. mama akigusa utasikia leo nimechoka unajua ile tenda flan inanipa head ache, baba naye akigusa mama naye anasema kachoka. sasa nani atawasaidia kupunguza mihemko, mwisho wa siku wanaangukia kwenye mitego ya haus boy/girl kwan hao ndio wapo karibu
     
Loading...