Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinasababisha mikono kuwaka moto au kua na dalili za homa kali? please msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by BINARY NO, Jun 1, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,460
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wanajukwaaa...Nina tatizo karibia mwaka sasa yani mikono inakua na dalili za homa,joto,na kuwa na joto kama vile nae ota moto lakini ni kwa ndani mpaka kuna wakati hua namwagia maji ndo najisikia vizuri...nimeenda hospital kadhaa napimwa naambiwa ni maralia nikimaliza dozi hiyo hali inapungua tu...Sio kwamba nashindwa kufanya shughuli zangu lah ila hii hali inaninyima raha na hasa nyakati za usiku mpaka hua najipulizia....mwenye kufahamu dawa pliz let me know
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa daktari tafadhali.
     
Loading...