Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinasababisha Matiti ya mwanamke kuanguka?

Discussion in 'JF Doctor' started by Masikini_Jeuri, May 24, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wadau niondoeni gizani!

    Kwa muda mrefu nimekuwa nikiamini kunyonyesha ndio sababu kuu ya matiti ya mwannamke kuongezeka na wakati mwingine ku"dondoka" katika hali ya kawaida. Hivyo basi imani yangu kuwa kadri mwanamke awapo na watoto wengi basi na hali hii huongezeka.

    Lakini inakuwaje binti mwenye umri mdogo anapokuwa na matiti yaliyonywea yaani sagged na yamedondoka kama kikongwe ilhali hana mtoto au mara tu baada ya kuzaa mara 1! Je ni kweli ule usemi wa waswahili kwa yameachwa yachezewe ama ni dalili kwamba muhusika ame-abort?

    Kuna sababu ya kweli ya kisayansi?
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uliona wapi huyo bint mdogo? kama kweli mdogo inawezekana ana mtindi wa nguvu so anaubana na bra ili angalau uonekane saizi yake na madhara ya hizo bra tight zina fanya ziwa likose uwezo wa kujibeba wenyewe asipovaa ziwa linaoneka kama limelala
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie mbona sijawahi kuona hii?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mom! Asante kwa jibu la kisayansi!

    FL1 wanasema tembea uone; ulikotembelea hujayaona bado!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Aisee wapo, wapo wengi tu tena wa dalasa la tano ,sita na kuendelea, matiti yamelaa kabisa na kusinyaa.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kweli weye KakaJambazi
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhhh! Kuna vijitabia/desturi navyo hufanya titi liwe lapa mwaya....
    - kufunga zile khanga za kukazia juu ya ziwa..
    - Kulalia/kulaliwa maziwa
    -Kuchezewa/Kuminywaminywa bila mpangilio

    Wengine ni maumbile tu..nature haikuwapendelea kama wengine maana kuna wanawake wananyonyesha watoto kadhaa na matiti bado yako saa 6!
     
  8. PoliteMsemakweli

    PoliteMsemakweli Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Matiti kuanguka kunatokana na kunyonyesha sana; kuchezewachezewa bila mpango: kutoa mimba: Uwe wa kufahamu hayo!!!!
     
  9. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ilimu njema na nzuri
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,951
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    PM,

    Una maanisha nini? ina maana kuna ''kuchezewachezewa'' nyingine iliyopangiliwa? hebu toa darasa hapa
     
  11. kobonde

    kobonde Senior Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni maumbile wapo walionyonyesha lkn bado yanadai
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamni wakaka mnatusakama haya na nyie nn inasababisha kuwa na vibam***:A S clock:
     
  13. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tausi Mzalendo naomba ufafanuzi kidogo,maana yake ni nini hiyo kwenye (red)?nyonyo imengalia juu mbinguni?au opposite na kifua?maana hii saa sita ya kiswahili najua mishale inakuwa imeangaliana?*?
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,743
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Kama ananyonyesha au alinyonyesha nako ni kiminywamiywa? Je, kuminywaminywa kwa mpangilio ni kupi?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi napenda yale yalio lala hata mtoto akiwa mgongoni anaweza rushiwa na kunyonya.
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @MR; vibam****:A S clock: ndio nini marizia wajumbe wachangie usituanie PLZ
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ina maana mwanamke asipochezewa wala kunyonyesha matiti yake hayawezi kuanguka? ni maumbile kuna watu wana watoto ila matiti yao yapo saa sita utafikiri binti wa miaka 16 likewise utakuwa msichana wa miaka 16 wala hamjui mwanaume ila mtindi unamfika kiunoni.

    yes kuna njia zinazosababisha lakini general reason ni maumbile ya mtu.
     
  18. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Maria Roza hivyo kwenye red ndio vinini dada?Wengine humu watoto hatujui misemo yenu wakubwa,
    Katabazi.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha hahah nisije pewa burn tu,, namaanisha mbona wakaka wengine mna maumbile madogooo kule kunako???:target::target::target:
     
  20. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heeeeeeeh! Inakuwa shida? kwani wanakuwa hawa function au haina raha kwa wapenzi wao?ingawa hawa kidogo inakuwa ni siri,sio rahisi kuonekana kama kina dada wanaozungumziwa hapa.
     
Loading...