Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini kinamsibu william John Malecela?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jul 12, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa karibu mwenendo wa rafiki yetu William John Malecela katika mitandao mbalimbali ya kijamii na kushindwa kutoa hitimisho juu ya nini kinachomsibu kwa sasa. Nilimfahamu William kama msomi mzuri tena wa sayansi ya mambo ya bahari, kijana mwenye maono yanayolingana na ya baba yake mzee John Samwel Malecela ambaye sikuwa na shaka angefuata nyayo za uongozi kutoka kwa baba yake. Ninayoona kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii siamini kama ni mambo yanayofanywa na william niliyemfahamu. William alikuwa New york city anafanya kazi nzuri sana inayompa mshahara si chini ya dola 10,000 kwa mwezi leo hii nakuja kusikia yuko hapa anazunguka tu na kupiga picha na vischana je nini hasa kimemtokea william? maoni yake mbalimbali humu JF yanaashiria ni kama mtu aliyekata tamaa je tufanyeje kumsaidia ndugu yetu huyu ili arudi kwenye hali yake ya kawaida? naongea kwa dhati na asitokee mtu hata mmoja kupinga hoja hii
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Huyo ni sikio la kufa!
     
  3. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kama nimekufahamu vizuri umeona kuna kitu ndani yake kinacho msumbua na ndio maana anafanya mambo ya hovyo.Please anayejua assist
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mwenye namba ya simu ya Harry Kitillya please........I can bet on my wife jamaa hajawahi kulipa PAYE tangu azaliwe
     
  5. wirunze01

    wirunze01 Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    William M,njoo utupe majibu.
     
  6. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajiunge na ritz 1 waendelee kula rasilimali zetu,haumwi kitu ni laana tu za watanzania maskini waliochoka kunyonywa.
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,858
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Napinga 7X770, ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe! forum hii sio mahali pa kujadili watu, do not be a simple kind of person wanaojadili watu; Willy is a big boy to know what is good for him and vice versa; usijitukuze kiasi hicho hadi kutuzuia kupuuza vapour zako.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    muulize pasco sikuhizi ndie msemaji wake!ana ndoto za kuwa waziri mkuu kama baba yake
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Kodi inalipwa kule mtu alipo, kama uko US kodi amelipia huko huko!.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Bongolala, tafadhali!, badilika kuwa bongoamka, utakuwa umenichanganya na mtu!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Intusaidiaje sisi watanzania?
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashawishika kuhisi ma-baaria wenzake walimfanyia kitu ambacho si cha kawaida, ndio imepelekea mentally kuwa impaired... Kwa kweli si mzima kabisa kichwani...
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Pasco ni msemaji wa Lowasa na siyo msemaji wa Bongolala kama wewe William.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ni kweli unayosema? je william amemuibia nani?
     
  16. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uboho( bone marrow) wako mzuri....kila siku JF inamjadili Kikwete je yeye si mtu?
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena Pasco hadi anamfungulia thread ili 'tumjadili'... Tamaa ya vibaasha inasumbua sana...
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Mkuu No fear, mimi sio msemaji wa Lowasa bali mimi ni mtetezi wa haki, El analaumiwa, kubezwa na kunyooshewa kidole kwa kujitolea kubeba pakacha la Richmond!, ni wachache kati yetu ambao tunaujua ukweli halisi, ambapo EL ni mchuuzi tuu wa hilo pakacha, mwenye pakacha lake yupo!. Mimi ni mtetezi wa EL kuwa judgement juu yake iwe juu ya uwezo wake (ability na capabilities) dhidi ya mwana CCM mwingine yoyote!. Napigia debe EL ndiye awe mgombea wa CCM kwa 2015, ili rais atoke Kaskazini, na tupate ukombozi wa kweli wa pili wa Mtanzania!. Nikasisitiza kama kosa la EL ni ufisadi, CCM wote ni mafisadi!
     
  19. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwezi mchanga huyo
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Mtu anaishi US, pesa ameipata US, kodi ilipwe Tanzania ili iweje?.
    Diasphora ikishakuwa in place, tutaweza kupata angalau urari wa money transfer kuja home, kodi inakatwa huko huko fedha zinakotoka, msaada kwa Tanzania, utapimwa kwa jumla ya kiasi cha fedha as forex gain na chochote fedha hizo zitakafanyia nchini, zitakatwa 18% VAT kwenye expenditure hivyo serikali itapata kodi.
     
Loading...