Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini kinakukera jf?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Feb 27, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jf ina raha zake (ndo mana tunaendelea kuwemo) lakini pia karaha zipo.Mdau hebu taja yanayokukera humu.
    Binafsi nakerwa na yafuatayo:
    1.Utakatifu: Kuna watu humu wanajitia wao ni watakatifu kuliko ma Sheikh wakuu na Maaskofu.Kwanini utake watu waishi kwa standards zako? live and let live bana.Yaliyobaki we niache na Mola wangu.
    2.Ujuaji: Mtu anajikunja anarusha ka thread kake (tena maskini kalipia alfu internet cafe),we una comment '****' haki kweli? si umpotezee tu kuliko kumshushua?
    3.Font: jamani font nyingine tunatumia zinaumiza macho hata kama umeandika mi pweint.
    4.Hatimkato: Sa ingine mtu anaandika mambo ya msingi lakini lo lugha za sms...m2 huyu 2ro bcoz nampenda ur...jamani ndo nini sasa?
    5.PM: Kuna watu humu (wanajifahamu) wame block kupokea PM,juu ya nini? saa ingine tuna maneno matamu na ya siri ya kukuPM,wewe flan wewe (name withheld) umeblock PM,unblock please nikunong'oneze kitu.

    .........na wewe nini kinakukera.....?????
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakerwa na ID zinazofanana na za kike kumbe ni za kiume and viceversa. Utata mtupu
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bishanga kweli umeshindwa kumwekea ndugu yako wa damu nitonye mdhamana kwa PAW?.. Siamini!


    Nakerwa na namba 4 mnoo!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona yako haieleweki afu tumenyamaza?

    Hujambo..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kudadeki, hii imenifanya nicheke..
    Kwa mantiki hiyo hawa watu watakuwa wanakereka wanapotumiwa PM..
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    are you serious bwanako kalambwa ban? alimtongoza nani?
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi sijambo bibie mzima lakini. Mi ya kwangu mbona haina utata
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hayajakukuta mkuu? hebu jaribu kumPM......uone kama itaenda,sijui ana maana gani kublock PM.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kalambwa toka ijumaa usiku asee, sijui alimtongoza nani lol.... Kwani PAW hapokei rushwa?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie pia mzima!....
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naogopa kuchakachua hii kitu, mbona ulinikimbia kwenye ule mtoko?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumeshatoa kero zetu hivyo ruksa kuchakachua huku tukimsubiri Bishanga azifanyie kazi...

    Sikukukimbia libent, ujue wakati najiandaa kutoka nikapata taarifa kuwa nitonye kaswekwa lupango hivyo ikabidi niende kumpelekea chai... Hata hivyo bado nashughulikia dhamana!
     
  13. libent

    libent JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo nitonye ni kaka ako au?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!.... Hapana sio kaka angu...
     
  15. libent

    libent JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni nani tena mpaka ukanichomesha mahindi pale getini
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    pita hapa maake sikerwi na chochote.
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hebu mtaje nijaribu, isijekuwa amekublock wewe tu, lol
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wala isikusumbue,ngoja niende kwa babu mlingotini.
    btw kwenye mmu kuna mdau kafungua thread anauliza wanawake kwa nini mnacheat.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh????????????
     
  20. Mamy D

    Mamy D Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yako bishanga,Mie bado mgeni sijapata la kunikera zaidi ya kufurahia kuwa member humu.
     
Loading...