Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinaisibu dar young african?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gabraison jr, Sep 19, 2011.

  1. G

    Gabraison jr Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana naomba 2lijadil hil la yanga bingwa mtetez wa VPL nin knaifanya ianze vbaya.naomba kuwasilisha
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Mchawi wao anataka nyongeza ya mshahara
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naamini ni hali ya kawaida tu watapick up, lkn pia mwaka huu itapendeza tupate wawakilishi/mabingwa wapya tofauti na yanga na simba ambao miaka yote ndo wawakilishi na hakuna lolote jipya from them
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua kuna mgogoro wa chini kwa chini ktk uongozi,ila nakubaliana kuwa tukipata bingwa mpya tofauti na simba na yanga itakua safi,ila kumbukeni kuwa mnyama simba atauwawa ccm kirumba kwa toto la yanga jumatano,kama kawa myama kirumba huwa hatoki kwa toto
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Natamani kuona mabadiliko katika soka la Tz. Zamani ilikuwa ukiwa mshabiki wa mpira lazima uwe kati ya Simba au Yanga na ilo jambo limeendelea mpaka hivi karibuni. Ila nina amini tunaelekea pazuri na tutafikia hatua ya kuwa na mashabiki wa timu mbalimbali mf. Azam,Mtibwa n.k. Na hata kwa sasa nadhani Azam imeanza kupata wapenzi wake. Na hiyo ni ishara njema.
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    sawa,tutaona!
     
  7. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wadau,mimi niwe wazi
    naipenda timu yangu ya Simba toka utotoni! Ni vgumu sana kubadilisha mapenz hasa kwnye ishu za mpira!
    Cha msingi hawa madogo wa sasa ndo waanze kuzishabikia hzo azam,a.lyon make ndo wanalingana nazo umri!
    Nataman kuona mapinduz ya soka bongo lakini sio kwa kuacha kuisuport simba,hilo haliwezekan ndan ya moyo wangu wadau!
     
  8. G

    Gabraison jr Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vgumu kuubadil msimamo wa m2 lakin tuwe 2naridhia mabadiliko ile dhana ya usimba na yanga ishapita
     
  9. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo la hizi timu mpya huwa ni za msimu tu. Tumewaona Sigara, Pilsner, Nyota nyekundu, Kajumulo, Moro United and the others zote zimekuja na zimepita. Sasa kama utakuwa shabiki wa timu kam hizo basi utabadili sana timu. Elewa deep down hata hao mashabiki wa Azama au timu zingine bado ni Simba au Yanga.
     
  10. G

    Gabraison jr Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba na yanga ndizo zlizochangia timu hzo kushuka daraja kwa kununua mech hebu tuzpe sapot tuone@shakazulu
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka na uthabiti wa uongozi wake.
     
  12. G

    Gabraison jr Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kama tatzo ni uongoz bas wameet wamalze tofaut zao ili kuinusuru yanga but msmamo wangu ni kuisapot jkt ruvu
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu washuke dalaja kwanza ndo watajifunza?
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kampani ya hawa watoto Tegete,Kigi makasi na Razaki Khalfani(katemwa yanga sasa yupo Lyon)

    waache utoto(masihara,starehe sana,kujisikia n.k), siyo tu inagharimu timu itakula kwao
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    River Plate Syndrome imeikuta Yanga, wasipoangalia watacheza ligi daraja la kwanza mwakani
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mnunuaji mechi manji kajitoa na hanunui tena so mpira tu unatakiwa on pitch hakuna kinachowasibu uwezo mdogo na wachezaji wazee
     
  17. G

    Gabraison jr Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafikir ikishuka daraja nini hatma ya mpira wa bongo?maana wengi wanaamin bila yanga na simba bongo hamna mpira
     
Loading...