Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinaendelea katika uchaguzi wa wazazi (CCM) Dodoma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Oct 31, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wadau tupeane update za kinachoendelea kwenye uchaguzi wa jumuiya ya wazazi kwa mwenye taarifa.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope hawa wazee hawajapigana na kutukanana kama akina mama na watoto wao!
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Le Mutuz hivi alikuwa anagombea cheo gani?
     
  4. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hakuna uchaguzi huko ni kwenda kugawana fedha zetu ili waendelee kututawala!
     
  5. s

    slexxi82 New Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchaguzi wa wazazi CCm dodoma, hali ni shwali kabisa, na bila hata kupata matokeo, Mh. Alhaj Bulembo Majura ndio Mwenyekiti mpya wa Jumuiya ya Wazazi.
     
  6. s

    slexxi82 New Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti mpya wa jumuiya ya wazazi ni mh. Alhaj abdallah majura bulembo
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lazima mtu wa Lowassa ashinde.
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mnada wa wazee sasa
     
  9. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapo wanapeana rushwa hadharani.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha kwa nn wawe wa lowasa tu ndo washinde?
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Abdalah bulembo 673 , Mhe Martha Mlata 153 , captain Barongo
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muulize Lowasa!!!
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya hivi punde kutoka TBC inasemekana mh Zungu, mama kasenga na wengine kadhaa wamekamatwa wakitoa rushwa kwa wajumbe !!!!!
    source taarifa ya habari ya saa mbili jioni hii ya TBC.
     
  14. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,452
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa za ndani kabisa, ni kwamba rushwa zimekuwa ni za kistaarabu sana, hakuna vurugu wala gombania goli, wazee wamesema wao hawana nguvu za kushikana mashati, wametoa namba zao za simu kwa wagombea ziwekwe moja kwa moja M/Tigo pesa, mwenye sms yenye 0000 nyingi kura zooote kwake
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha huyu mama Martha Mlata vuvuzela la CCM ndio kapata kura 153. Kweli siasa inashusha heshima za watu.
     
  16. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    le mutuz amepewa kazi ya heshima ya mwakilishi wa wazazi katika bongo movie :glasses-nerdy:
     
  17. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    hao ni wazazi wa kina nani ambao hwajawafanania? Nafikiri hii jumuiya ingebadli jina na kuitwa jumuiya ya watu wazima waliopo ccm na si jumuiya ya wazazi tanzania. neno wazazi lina denotation na connotation ambazo ni lazima ziwe na utakatifu fulani.
     
  18. K

    Kigano JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsubuhi nilikuwa nasikiliza radio fulani, wakasema kumbe kuna rates za "mlungula" kule Dodoma. wengine wanapewa 40,000/=, wengine 100,000/=, na wanafuatwa Guest house, ndiko wanakopewa "kifuta hasira" a.k.a. "kiondoa makundi". Wale wa elfu 40 wanahoji: If we have same vote, why such a difference ? Japo naamini hawa ni old enough, hawatatukanana wala kuchapana makofi, kwenye mabonde kutajazwa na milima itashushwa kwa kutumia "sabuni ya roho" (hata ikibidi kuongeza dau).
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Le Mutuz naye ni mzazi mmoja wapo anayetafuta uwakilishi pale leo, wakati anajiona bado kijana wa kugombaniwa.
     
  20. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Huyo Abdalah Bulembo ndio nani? mwenye kumuelewa atujuze.
     
Loading...