Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinaendelea kati ya Museveni na Raila kuhusu Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 20, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KTN Kenya | Your Authoritative Channel - Raila and Museveni friends?

    Rais wa Uganda na waziri mkuu wa Kenya siku hizi ni marafiki waliokuwa maadui jana. Katika kuonyesha ndoa yao mpya walikuja na mpya hii. Raila anamtambulisha M7 kama rais wa Tanzania huku Museveni akishindwa kujua hata jina la chama cha Raila. Je Tanzania inachukuliaje hili la Museveni kuwa rais wake aliyepitishwa na Raila? Ni dharau au bahati mbaya? Kwanini wakenya wanapenda kutuonyesha kama watu wa hovyo? Kaimu waziri wa fedha Robison Gitau hivi karibuni alikaririwa akisema eti watanzania wanakula panya. Bahati mbaya Tanzania haikutaka hata aombe msamaha. What is going on?
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Nani anatkata kuombwa msamaha na mambo ya ki (neno baya)?
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni nchi hovyo kweli!
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    @jaca,
    tz si nchi hovyo ni baba zenu na mama zenu kwa kufanya urafi na uroho wa mali za uuma!!
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Maana ya Raila kuwa M7 ni Rais wa Tanzania anamaanisha kuwa kwa vile M7 alishaonyesha nia ya kuwa Raisi wa kwanza wa EAC, lakini Kenya haimkubali na imekwisha toa kauli yake. Mpaka sasa Tanzania haijatamka kama iNPinga M7 kuwa Raisi wa shirikisho la Afrika Mashariki
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizo ni dharau maana Odinga hajawahi kuupata hata uraisi wa kenya.
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ungeweka hiyo clip au maandishi ya hayo maneno tukayaelewa vizuri
     
  8. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sahihisha hapo plse Tanzania siyo nchi hovyo; Tanzania kama nchi haina kosa kwa yanayotendeka kwa sasa. Ukweli ni kuwa Tanzania ni nchi yenye kuongozwa na viongozi hovyo-hovyo.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulimi unaweza kuteleza tungepata mazingira halisi kusudi tuweze kuwa na uhakika na maoni yetu dhidi ya kauli hiyo.
     
  10. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza niamini kabisa wewe SI Mtanzania ili niweze kusema neno; hivi kauli kama hii unaitoaje??? Mi nadhani wewe kwanza uwe hovyo ndipo uishutumu Nchi; Hii Nchi haijawahi kuwa hovyo ndugu tafadhali sana, tutukane Watanzania lakini usitutukanie Tanzania..........
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili la kula panya ni sawa ! Nenda Ndanda ukaulizie samaki nchanga, kwa taarifa tu Michuzi blog ilitupia stori hizo kupitia You Tube.
     
Loading...