Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini kinaendelea huko Ivory coast?. sijasikiliza vyombo vya habari zaid ya siku tatu?

Discussion in 'International Forum' started by kituro, Jan 13, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nikifuatilia mgogoro wa wenzetu huko africa maghalibi lakini kwa siku kadhaa sasa sijabahatika kuwa karibu na vyombo vya habari zaidi ya internet, naomba kujuzwa kinachoendelea huko africa ya wenzetu!.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kwanini usifuatilie kwenye internet!?Nenda kwenye website za BBC..Aljazeera..CNN..surely utapata habari huko!
     
  3. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana na Al-Jazeera - Mwanahabari wao mtoto mdogo, Yvonne Ndege, haelewi kinachoendela Ivory Coast na kutanganza habari za kijinga tu. Pili hajui kuongea kifaransa. Tatu, inaelekea kapokea pesa toka kambi la Gbagbo kwa maana tokea afike Abidjan, mwanzo wa Disemba 2010, hajawai kuminterview hata mtu mmoja kwenye kambi la Allasane Ouattara....

    news abidjan - Google News
     
Loading...