Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinachokushangaza kwenye hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Nov 10, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu wadau JF.
    Hii picha chini ni ndani ya ikulu ya Sierra Leone, kuna kitu cha kushangaza hapa ila naweza kuwa na mtazamo na watu wengine. Wa pili kutoka kulia ni Rais wa hiyo nchi Mh. Ernest Korma. Je kwa mtazamo wako, ni kitu gani kinakushangaza katika hii picha hiyo? Karibu.

    [​IMG]
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wanashangaa kamera.
    sijaona kingine.
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jaribu tena
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wawili wanamchekea mpiga picha na wawili wengine wanamawazo!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    nakupa mji nenda arusha..............
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanashangaa mjusi amekatiza mbele yao!
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Photoshop

    Nimeangalia Scale hazifanani kabisa
    Huyo Jamaa wa kwanza kulia hawakuwepo kwenye 'ORIGINAL PICTURE'
    For it to be original, jamaa wa kwanza kulia alitakiwa awe mrefu kuliko wa pili kulia (the president) cz yupo closer to the camera
    Huyo 'European' amepachikwa pia hayupo kwenye original photo
    Wametengeneza (Photo Editing/manipulation)
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    huyo mzungu viatu vyake hajapaka rangi......
    hiyo TV hiyo miwaya inaning'inia...ikulu....oooh no....
    tofauti ni kwamba....ipo tofauti na ikulu yetu.....
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongezea kuwa hao weusi wote wanaangalia kitu kimoja... lakini mkoloni(mzungu) anaangalia upande mwingine!
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tena kwa makini sana yani anakua kama anamezea mate kitu anachokiangalia anaombea hawa jamaa wachomoke tu awatie shule kua wasiwe wapumnbavu kuacha vitu vya thamani nje nje..!
     
Loading...