Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinachofanya JK asiteuwe RC mpaka leo??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jan 16, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi umeisha toka nov 2010,raisi yupo na cabinet yake kashaiteua, na wabunge wapo tayari.Je kwa nini mpaka leo hajateua wakuu wa mikoa?? au ndo mpaka akapige ramli mlingotini??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nasikia huku mlingotini ni balaa,mjerumani alijaribu bila mafanikio kukata minazi(milingoti) ili aweke barabara ilishindikana kabisa.mnazi ukikatwa mchana unaota usiku!
     
  4. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inashangaza,wakati ilikuwa inategemewa atangaze Disemba katikati ivi...au labda 'wanavutana' na Rostam na Lowassa; au listi ya fadhila imekua kubwa?
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    inamuumiza kichwa wakina batilda,masha na akina diallo awaweke mikoa gani
     
  6. A

    August JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    baraza la mawaziri lenyewe halija kaa sawa mpaka anaogopa kuitisha vikao vya baraza kujadili mambo muhimu ya taifa, ngoja zege likauke kwenye baraza la mawaziri ndio apandishe matofali, ama sivyo nyumba itaanguka.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Good question...

    Hii ni ishara tosha kwamba we dont have a accountable leader, na kibaya zaidi kwake yeye wakati sio mali na wala sio ukuta!!! delays may mean less to such a leader and such kind of people are excellent in missing deadlines
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wakuu hapo ni kuwa serikali haiko imara mpaka sasa haijui ichukue njia ipi kuliongoza taifa ni wamechanganyikiwa kwani wananchi wamekuwa na wigo mkubwa sana katika sector nyingi sasa ukiongea pumba wanakuambia hapo umeurowanya,

    Me naweza sema nchi iko kwenye turmoil kwani kama wananchi hawawezi kuelewa kabisa mwelekeo wa nchi yao na kiongozi wao wa nchi hawezi toa maamuzi juu ya jambo linalo wakera wananchi kama umeme maji gas kwa ujumla uchumi umekuwa mgumusana haulingani na maisha tunayo ishi kabisa hayo yote ni kuwa serikali ya JK haiwezi kujipanga au imeshindwa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    One can not stamp his authority without making decisions... Unfortunately JK hasnt done that

    cha maana tu ni kusikitikia nchi kwani serikali iliyo madarakani imekua kama mnara wa babeli
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni hivi jk bado dhambi ya uchakachuaji inamuandama,na nafsi inamsuta,,lakini pia anafikiri akichelewa joto la kisiasa litapoa ili aweze kufanya uteuzi wa kishemeji,anajidanganya wananchi hatudanganyiki tena akifanya ujinga uzi ni ule ule,,,mapambano yanaendelea............
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi sielewi kwani ni lazima baada ya uchaguzi wakuu wa mikoa wabadilishwe? Nilidhani anatakiwa ku replace mikoa iliyo wazi kama Manyara, Dar na mengine kama ipo
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    The gov is no sooner going to collapse.
    I bet wait and see it.
    A house divided against itself can not stand
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    unataka ma-RC ili iwe nini?? kuna jema mnatarajia kutoka CCM au kwa ma-RC??
     
  14. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani ni lazima iwe haraka kiasi hivyo?
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    there is nothing new from them.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    katiba mbofu ndio haina haraka
    ...kuna mambo mengi yanakwama kwa kukosekana watendaji hao,hata baadhi ya vikao wao ni wajumbe ama wenyeviti wa kamati husika,vitafanywa na nani mkuu??
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kuwa wadau wake waliopo benchi ni wengi kuliko vinafasi ya rc na ubunge wa kuteuliwa + ubalozi wa sudan kusini.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    hicho cheo kimekufa labda
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na hakuna hata wakiwepo!!!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Wakuu wote wa mikoa ambao waliomba likizo ya kugombea ubunge wako kijiwenii....hadi sasa...mbega,abdul aziz na lukuvi nafasi zao hazijazibwa hata....alikuwa anasubiria ma meya wapatikane....kwanza ndio apachike hao wachumba zake ukuu wilaya na ukuu mikoa!!
     
Loading...