Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinacho sababisha wanawake kuwa wakatili??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Mimi sielewi labda ni utandawazi inakuwaje mwanamke akiwa na Mpenzi wake kwa shida na raha zote!!Lakini ikifika kwamba mume kipato kimepungua mke uanza mbwembwe na kuanza kumdharau nakuona simali itu??Je nyie shida yenu nikuona pesa haipungui??Nijuzeni!!Au mapenzi ni Pesa??
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    KK hujambo lakini??

    Huyo atakayeleta dharau yeye anakuwa nazo ama?? Halafu mapenzi hayanunuliwi hata siku moja zaidi ya kupretend tu.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizo dharau zitakuja iwapo ulimpata huyo mdada kwa kutumia pesa na kumwendesha kwa pesa, ila kama pesa haikuwa kishawishi wakati wa kutongozana kwenu zarau hazitakuwepo.
    wadada wengi siku hizi wanajali mshiko kuliko hisia za mapenzi
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu nimekusoma vema!!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnatumia hela kutupata,nasi tunapenda hela zenu hadi tunaingia ndoa.....so siku hela hazipo ndo basi tena.....the means justifies the end!!!
    na mara nyingine mkiwa na hela mnakuwa hamna adabu nyie wanaume so zikiisha lazima muone rangi kidogo....l.o.l
    hamna mwanamke anakuwa katili bila sababu,kuna sababu tu za huo ukatili na mara nyingi huyo mwanaume anahusika.
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    i wish ningekuwa fisadi.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unategemea nini kama utampata mtu kwa kumwambia una sh.ngapi bank?Alafu hiyo title mbona ina makali hivyo?Mi nlidhani kuna mwamamke kaua au kachoma mtu moto!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si wote wenye hela ni mafisadi ondoa hiyo mindset......
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ni kweli usemayo na nimeyaonja pia!

    Lol................usiombee hii kitu hamna rangi utaacha kuona!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wazoesheni wake zenu shida na raha.
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio wote
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Umetendwa nini kaka?.....km ndivyo basi pole dunia ndivyo ilivyo
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Marytina kuna wakaka wengine wanaendesha mapenzi kwa pesa kuliko hisia. Na hao kina dada ambao wanaendesheka kwa pesa wanapatikana pia. Kwa hiyo siku zikiisha lazima atakudharau kwa sababu ninyi mmeunganishwa na pesa zaidi!!
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unaishi nae ktk msingi wa mapesa..... Yaani mapesa ndo yanaongea, sasa huna pesa nani ataongea??
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Hivi hapa bongo utamtaka mwanamke kwa kukenua???Lazima uzame naye ajue nilipo ninamwanaume kwani mimi nilishawasikia wanawake wakisema uwezi kutongoza mwanamke kwa maneno tu ujamlisha hata nyama ya foili kwa kisamo!Unataka kuleta mbwembwe utaambulia kweli??Tuwe wakweli jihisi niwewe unatongozwa!Jamaa kapukutika na wewe umemsoma hana pesa hata ya texi ni kweupe unakubali au unakula kona nyie wanawake msituzuge kwa thread za JF nyie bila chapaa mnakubali??kwanza guest hamtaki mnataka hotel utadhani mkilala hotel inageuka inakuwa yenu! Acheni Pesa ndiyo kila kitu ikiisha vumilia itarudi tena!Kwan maji ufata mahali yalipokwisha pita!

    Mimi nakwambia kibarua kimekata unaniuliza sasa mimi nitaishije ebo!!Sema mume tufanyeje maana kazi ndo hakuna tufanyeje?? huyo ndiye mwanamke wabusara!!, lakini tuwapenzi wakati ninakisu unaniona kilakitu ndiyo mimi, kisu kikikata unauliza pesa ya saloon nikisema sina unasema sasa mimi nitaishije??Nisipokupa unanuna na baada ya hapo nikikupigia simu aupokei nakama ukipokea unauliza UNASEMAJE??KWA UKALI!! IT MEANS HUTAKI USUMBUFU!!!Kweli??

    Siyo wake tu hata wapenzi ukiona leo sina siyo mwisho wa maisha vumilia tutapata kesho na maisha yataendelea!!
     
  16. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee sa kama mwanamume hana pesa kwanza inakuwaje mbona naona mawingu mie siweziiiiiiiiii kabisa
    ukizingatia hajazaliwa peke yake....zaidi zaidi mapenzi ya dhati by natural way yalishakwisha soooo
    kupenda kwangu kunaletelezwa na pesa zaidi....
    in fact mimi siwezzi vumilia akatafute wa saizi yake kwa wakati wake
    mambo ya mama naniii sijui naomba pesa sijui sina shati akha..........
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia mwanamke anayesema yeye bila pesa hawezi utashangaa sana maana hata familia yake haiko the way yeye anavyojifanya kwamba yeye bila pesa hakuna mapenzi ya dhati, pesa pesa utafikiri aliandikiwa au kazaliwa nazo anadai pesa wakati hata kumnunulia mama yake kipande cha khanga hafanyi hivyo halafu anajifanya eti yeye bila pesa hauwezi kwenda naye.....nyambaffff kabisa!!!!!!
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    umemuuliza Anna Makinda kwanza mkuu wangu? maana hana hata machungu na hata nchi yake
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kina misingi yake KKK,misingi iliyojenga uhusiano wenu ikivunjika ndo hivyo tena,acha maneno mengi na lawama kuwa tu wakatili,tafuta mwanamke ambaye tangu mwanzo misingi inayowaweka pamoja ni ile ya upendo usiojali maslahi ya kifedha......ukijidai una hela,siku zikiisha unaonekana msumbufu tu usiye na maana,ila anayekupenda kwa dhati hata ufulie mwaka,yu nawe tu!!
     
Loading...