Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinacho mfanya binadamu awe...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by doctorz, Feb 12, 2012.

  1. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za J'Pili wanadamu wenzangu.

    Mwanadamu kama mnyama yeyote an mahitaji sawa na wanyama wengine.

    Ingawaje mwanadamu anajiona kuwa ni mmiliki wa vyote. Anaviharibu na kuvifuja atakavyo bila ya kujali kuwa akifanya hivyo anajidhuru hata mwenyewe.

    Sasa basi....... Ni nini kinachomfanya binadamu awe tofauti na wanyama wengine?!!!!!!!!! Tujijadili hapa leo ili tuutambue uwanadamu wetu.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwanza mwanadamu anayo nafsi kitu ambacho wanyama hawana.
    Pili mwanadamu ana uwezo wa kutamka maneno pia na uwezo wa kucheka kitu ambacho wanyama hawana
    Tatu mwanadamu anaichukulia sex kama pleasure wakati mnyama wanaichukulia chanzo cha kupata mimba na hawana hisia
    Ngoja na wengine waje kwanza
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akili na ufahamu ndio tofauti iliyopo kati ya wanadamu na wanyama.Ubaya ni kwamba pamoja na kwamba tumejaaliwa hayo, kuna wengine yanawazidi na ndio unakuta mtu anafanya kitu ambacho usingetegemea kwa kujua kwamba ni hasara kwake.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Akili ya kujua mema na mabaya!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh umenikumbusha uliyankulu barabara ya 13 sitaisahau hi kwaya kabisa.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Utashi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280


    na mabobishi........

     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Note ; Hoja ya Mh. Nitonye 85% nakubaliana nae.
    But the rest % sikubaliani nae "kwamba binadamu ana uwezo wa kutamka maneno, hivi nani anatakaenipinga hapa kwamba Kasuku uwezo wa kutamka maneno kiufasaha anao ? Ndo kusema si binadamu pekee anaemiliki uwezo wa kuongea.
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitonye - Nafsi au indeviduality hata wanyama wanayo. Sex kama starehe Mhhh... Jaribu kuangalia paka au mbwa wanapo do halafu utahkikisha kuwa wao pia wana enjoy sex.

    LiZzy - Akili na ufahamu, May be lakini kuna wanyama ambao wana inteligence hata kushinda wanadamu wengine

    Kipipi(TAMU) - Akili na kujuwa baya na zuri labda hata dilphins wanayo hiyo kushinda wanadamu.

    Preta - Mabobish LOL. Kuna wale ndege ambao wanaitwa birds of paradise. Wao wana mabobish ambayo hamna mwanadamu awezaye kuya desplay.

    Embu tuwe honest. Kuna sifa fulani ambazo scientifically zina wajumuisha kundi hili letu mpaka tunaitwa binadamu. Just about 20,000 years ego ndiyo sisi tulianza kuzipata hizo. Tujaribu kujitambuwa kuwa sisi ni binadamu kwa sababu hizo.

    Any Archaeologist would tell you these factors. THINK !!!!!!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao hawapo kwenye position ya kufanya wafanyayo binadamu. . .kwahiyo kutaka kumlinganisha binadamu na mnyama kimatendo ni sawa na kumlinganisha Lizzy na mtu mwingine yeyote yule kisa wote wapo JF wakati unajua fika hata mazingira tuliyopo yanatofautiana.
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LiZzy,

    Biologicaly wanyama wooote tuna charecteristics sawa.

    FEEDING, PROPERGATION, LOCOMOTION, EXCRETION, RESPIRATION etc

    What makes a human being different? There must be something unique that makes MAN...... MAN. This is the argument. What is it?
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hatuna mikia
     
  13. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binadamu wanakameruniana wanyama hawacameruniani!

    wanadamu tumepewa akili na matamanio lakini wanyama wamepewa matamanio pasi na kuwa na akili dats y mbuzi mdadi ukimpanda ana do pahala popote bila kujali yupo wapi anaonwa na nani even kuku pia hivyo hivyo wamepewa matamanio lakini akili hamna!

    sasa sidhani kama binadamu tunaweza kufanya ya mbuzi au kuku japo binadamu yapo mambo mengine wanayafanya hata hao wanyama hawajawahi fanya!
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hili swali limekaa kama lile la UTU. Ningekuomba kwanza ukasome thread ya Mkuu EMT (hasa kurasa za mwisho mwisho), ukikosa majibu ndio uje tuendelee...
     
  15. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2singekuwa na utashi unge2taka bac.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    are you shua.....?

     
Loading...