Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kimetokea kwa gazeti la Raia Mwema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkodoleaji, Jun 8, 2011.

  1. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimezunguka kwa wauza magazeti wa hapa ubungo na mwenge lakini wote wameniambia gazeti la Raia Mwema halijatoka. Je ni kweli halijatoka au watu wamelinunua lote? Je kuna mtu yeyote anayejua linapatikana wapi?
     
  2. m

    mwandupe Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nilisikia jana wanatangaza kwamba linatoka kesho alhamisi badala ya leo jumatano ili kuwapa wasomaji wake nafasi na uchambuzi wa yale yote yalityotokea leo kwenye kikao cha bajeti.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuna thread kama hii na majibu yalishatoka kama hayo hapo juu.
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    linasubiria bajeti litatoka kesho
     
  5. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa taarifa. This what makes JF great. Asante sana
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Thread closed!
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwongo.
    Bado.
     
  8. B

    Biro JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    nimeipenda signature yako
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi gazeti linaotoka kulingana na matukio tu au linafuata ratiba yake.........kama kuna jambo la dharura linatoa makala maalumu..............it only in TZ u see this kind of nonsense............
     
Loading...