Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kimemkuta prof. Mwakyusa wa wizara ya afya!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Nov 24, 2010.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kati ya mawaziri wa serikali iliyopita ambao mimi binafsi niliona walifanya kazi zao kwa uadilifu na hawakua na doa ni prof. David Mwakyusa aliyekua waziri wa afya. Nimepigwa butwaa kuona jamaa kapigwa chini. Naomba maoni yenu wadau wa JF.
     
Loading...