Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kilisababisha Prof Mwakyusa kumpuuza Baba wa Taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Mar 23, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Katika tamthiliya inayoendelea, mengi nayo yanaendelea kuibuka kutokana tu na kile kinachodaiwa kuwa ni mbinu za kampeni. Katika mchakato huu tunaambiwa kuwa daktari wa Nyerere aliamua kumpuuza na kumtelekeza na kumwachia Dr. Malima jukumu la kumtibu Mwalimu. Bila shaka kutakuwa na sababu ya msingi ya kufanya hayo hasa tukichukulia nafasi ya Mwalimu katika Taifa hili. Heshima ya kiafya anayoipata Mandela alistahili kuipata Mwalimu.

    Wajuzi mtueleze kinagaubaga, ikawaje Mwakyusa hakutimiza wajibu wake na 'wito' wake kama ambavyo serikali iliyoko madarakani inataka madaktari kutimiza wito wao?

    Nawasilisha.
     
  2. M

    MwekezajiMzawa Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    S kwamba Dr. Mwakyusa alimtelekeza Baba wa Taifa kule Butiama tu, bali hata alipoenda naye St. Thomas Hospital aliendelea kumpuuza. Yaani alikuwa amuangalii kwa ukaribu kama daktari wake!
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tunaanza kuwa wadaku.

    Mlitaka afanyaje? Tuelezeeni kile alichokifanya na alitakiwa afanyeje!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    udaku aliuanza mkapa pale jukwaani Arumeru Mashariki. Tunachofanya ni kuhoji kwa nini Mwakyusa hakutimiza wajibu wake kwa mtu kama Nyerere
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sasa kama unatoa reccommendation unapuuzwa what next ni kujitoa hasa unapoona kuna mipango haramu.
    Alifanya alichofanya Pilato kunawa na kutamka sina hatia na mtu uyu
     
  6. m

    muislamsafi Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh!! hii itakuwa ngumu sasa hivi endeleeni kuichokonoa chokonoa tuangalie kama usaha utatoka
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sidhani kama naweza afikiana nawe katika hili. Angekuwa hana hatia katika hili angeenda kwa Mwalimu kutakasa mikono yake mweyewe. Pia sioni popote katika malalamiko ya Mwalimu ambapo Mwakyusa ameepushwa na lawama. Mwalimu ni muungwana na angemsafisha tu
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajibu wake ulikuwa upi? kumfufuwa marehemu?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    alikuwa na wajibu wa kumfanyia Mwalimu regular checkup na kutoa mapendekezo muhimu serikalini
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwi kwiii Kwani amekuwa Yesu Mnazareti?!
     
  11. T

    Technology JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani alikua anaumwa nini Nyerere? Na je kipindi hicho Mwakyusa alikua na afya njema au nae alikua mgonjwa? Kwani utaratibi hua ukoje ktk madakatari wa viongozi??? Wanapokezana zamu au
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimuua mwalimuuu!!! Ole wenu wengine mtakufa kwa presha tu.
     
  13. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sumu ikiingia kwenye "bone marrow" ikaanza kushambulia mtu anaweza kupona kabisa akawa mzima?
    Tunamlaumu Prof bure tu jamani
    NOTE: Siamini kama Mwakyembe amepona, tumpe miaka miwili mitatu ndio tutajua
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda Ndio Maana Mwakyusa alipata Ubunge na Uwaziri... CCM - Chama Cha Mafisadi!!!
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Posti nyingine ni za kipuuzi.
    Mtoa mada hebu tupe historia ya matibabu ya Mwalimu kabla na BAADA ya kustaafu, na kama Prof Mwakyusa naye alihamia kabisa Butiama kwa kazi hiyo.
    Mwalimu Kama binadamu mwingine alikufa kwa ugonjwa ambao hata mabingwa huko Uingeteza walishindwa kuudhibiti.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    alikufa kwa UKIMWI sio? Mkapa alituambia kuwa Nyerere alikuwa na upungufu wa kinga mwilini. Ndio kisa cha mwakyusa kupotezea sio? Ndio nachojua
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hii issue ngumu saana... Tatizo wengi wa tunao comment wote tunatoa habari tulopata kwa wengine... Isiyo rasmi wala ushahidi wa kutosha.... Sometimes hadi I feel like CCM wenyewe ndio wame manufacture hii issue just so ku diverge the real issues.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bahati nzuri vincent nyerere hayuko ccm, na hii ilitokea tu mtu akapayuka na matokeo yake ndio haya
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hebu wacheni majungu. Kwani kule St Thomas hakukuwa na madaktari? Akh munakera kweli nyinyi vijana munaojifanya wajuaji
     
  20. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwani kila mwenye upungufu wa kinga ndiyo ana ukimwi? Elimu elimu elimu .........
     
Loading...