Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kilikuwa kinakusukuma uende shule?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Dec 28, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Watoto wengi wanapokuwa shule za msingi huwa hawapendi kwenda shule. Mara nyingi hii inachangiwa na tatizo la kuamka asubuhi wakati bado ana usingizi au kubanwa kwa muda mrefu wakati anataka kucheza.

    Sasa hebu we kumbuka nini hasa kilikuwa kinakufanya uende shule kila siku pamoja na kwamba ilikuwa inakukera sana kuamka asubuhi?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilikuwa napenda sana kwenda shule
    sababu nilikuwa sipendi mno kazi ya kuosha vyombo
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa haya siku hizi hupendi kufanya kazi gani na unai substitute na nini?
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa sipendi kwenda shambani..... :hat:
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Dingi ndio alikuwa ananifanya niende shule,nisipoenda ni balaa!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hadi kesho sipendi kuosha vyombo
    bora nikamue ng'ombe

     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Vyombo vilikufanya nini wewe mpaka unavichukia hivyo? Wakati unaanza maisha nani alikuwa anakuoshea?
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Vipi dingi alikuwa akisafiri au kenda likizo home inakuwa sherehe na burudani eeh?
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah sa ulikuwa unafanyaje wakati wa likizo?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani nilianza kuosha vyombo nikiwa mimba
    nikavichukia for good!

    Kama hamna wa kumtegea naosha, ila kama kuna mtu mwingine sioshi vyombo hata kwa fimbo
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usinikumbushe
    mdingi alikuwa mkolono kama nini
    siku akijisikia anakushtukiza na chemsha bongo

    zile table za nyuma ya daftari nilizishika mapema mno sababu yake

    dah! Ila ilinifanya nkapenda hethabu
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi kwa kweli zilikuwa ni fimbo za babu Kaiwanga huyu mwalimu babu alikuwa anachapa na makonzi kwa sana yani hata nikiwa na usingizi kiasi gani nikimuwaza tu huyoo mwenyewe naenda shule
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaha kwahiyo wakati wa likizo ulikuwa unafanya sherehe eeh?
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kama nakuona vile unaosha vyombo huku unalia mpaka leo.....

    Dah halafu table ngumu ilikuwa ya 7 na ya 9 kwahiyo unauliza hizo kila ukipigwa maswali
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Visichana virembo,we acha tuuu.Hasa kakiwa kageni shuleni ni balaa.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeanza uhuni mapema eh
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ntaacha sasa?
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unapokua na kukuta watoto wa rika lako wanaenda shule lazma na wewe utamani. Wakati huo, nilikuwa nacheza sana mpira wa miguu na hicho ndicho kilikuwa kinanifanya nisikose shule. Mpira asubuhi kabla ya kwenda mstarini, mpira mapumziko, mpira wakati wa kutoka.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ole wako usahau kwenda zamu siku ya kufungua utajibeba

     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah believe me pamoja na mambo meeengi lakini hili lilikuwa mojawapo la yaliyokuwa yananifanya niende shule, yaani nikiwaona tu darasani roho yangu inasuuzika
     
Loading...