Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kilichotokea Zanzibari? ni muafaka tu au kuna kingine Tusichokijua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuzo, Nov 3, 2010.

  1. T

    Tuzo Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilivyomuona Shariff Hamad akiyapokea matokeo na kutoa pongezi kwa Shein, ilikua kama alishayajua matokeo muda mrefu tu..... Na ukiiangalia picha hii (toka michuzi blog) Mshindi na mshindwa wakishangilia pamoja imenishangaza sana.sijawahi kuona mshindwa akimsaidia aliyeshinda kushangilia. atleast angekaa kimya akiobserve mwenzake akishangilia.Ni muafaka tu or?
     
  2. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Kama huwezi shindana nao, ungana nao"
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikubali yaishe kuliko kumwaga damu zawatu anaowapenda mno wa nchiyake ya zanzibar,ni mfano wakuigwa ktk viongozi wakiafrika waliojaa uroho wamadaraka,kwa hakika anastahili kupewa nishani ya amani ya nobel yeye maalim seif na rais mstaafu mh.aman abeid aman karume,hakika historia ya nchi hii haitowasahau milele kwa muafaka wakweli walioufanya,mungu ayalinde makubalianohaya ya wazanzibari amiin.
     
  4. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwanini siku zote tunakua na mashaka? Kama ingekua Maalim Seif hajapewa madaraka mgesema CCM imeiba kura, amepewa madaraka kwaajili ya kudumisha Zanzibar na wanaanchi wake na kutengeneza serikali ya mseto sasa imekua habari ya kuafaka. What is this people, why can't we get along na tuwe tayari kuibeba nchi yetu? Maalim Seif na Dr.Shein ni watu watulivu sana, waachieni waanze kulijenga Taifa.
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    CUF vs CCM = If you cant fight them Join them.:argue:
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    If you want to defeat them be part of them!!

    subiri serikali itangazwe nd utajua cha zaidi ndani ya hayo uloyaona.:tape::tape::tape:
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa ukweli nawaonea wivu waZbar, ubinafsi wa viongozi uko pembeni, wanafikiria maslahi ya nchi yao na watu wao,
    najua kinachofuata ni kufikira jinsi ya kuiteka bara, we utaona tu.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii style hata huko Kilwa imetokea CUF na CCM wakishangalia pamoja sijui wamechakachua hizo sare?
     
  9. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hawa hawakamatwi kwa kumvalisha ngombe kofia ya ccm
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: Ukiuza utumbo usiogope nzi mkuu... pana maana pana sana hapo:smile-big: UNAJUA KILICHOTUPONZA BARA HUKU... TUMEMKIMBIZA MWIZI WETU KWA MAKELELE AKAPATA PA KUJIFICHA.. KULE PEMBA MWIZI ALIKIMBIZWA KIMYAKIMYA NDO MAANA SISIEMU WAKITEGEMEA KUPATA KITI WAKAKOSA, NA UNGUJA IKAWABIDI WANYANG'ANYE, AMA HAMKUJUA KWAMA MAALIM ALISHINDA KWA 54% ???
     
  12. L

    Linababy Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa kwa sababu hata wale waliomvalisha mbwa tshirt ya ccm walikua wanatafutwa, sasa na hawa waliomvalisha n'gombe kofia? au ng'ombe ana thamani sana kwa sababu ya nyama? huku mbwa naye akiwa na thamani ya ulinzi. utataaaaaaaa
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..nadhani situation ya Zenj ni unique.

    ..with the benefit of a hindsight, huu mseto ulitakiwa uwepo tangu wakati Zenj wanapata uhuru toka kwa Muingereza.

    ..Wazungu wana msemo wao wa "better late than never." finally serikali ya Mseto ipo Zenj, sasa hakuna sababu yoyote ile ya Zenj kutokupiga hatua za maendeleo kwa haraka.
     
  14. s

    shungurui JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 477
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 80
    Sio CCM
    Kama kweli wanafikiria maslahi ya nchi yao na watu wao
    wangeacha nguvu ya wananchi itumike na sio kuwaibia kura
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii picha ina ujumbe mzito sana hapo uongeze uwezo wa kufikiri
    [​IMG]
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Seif hakukubali matokeo kirahisi hivyo, maana inaonyesha alishinda! Mwinyi huyu huyu ndiye aliyetuliza mzuka ambao ungezuka Zanzibar kuliko kipindi chchote katika historia hii! akina mama wa CUF walikuwa wanasubiri matokeo ili hali wakitoka machozi!!

    No doubts next president atakuwa Seif huko zanzibar na hivi ndivyo walivyokubaliana. Offocurse influence ya CUF na hii 'kukubali matokeo' zanzibar ndiyo umesababisha bara akina Lipumba kushangilia hali wakijua zanzibar yao 2015!!!!!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sijui ni macho yangua ama...........huyu jamaa suka wa mkokoteni naona kama napunga mfuko wa kiroba cha cognac! ama ni mimacho yangu?:smile-big::smile-big:
     
  18. Bikirembwe

    Bikirembwe JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kilichotokea Zanzibar ni uelewa kuwa maslahi ya Taifa ni lazima yaekwe mbele, ni kukaa na kupima between two side of coin. Kama Maalim Seif angeyakataa matokeo Dkt. Shein angelitangazwa tu na ndio ungelikuwa mwisho wa Serikali ya Kitaifa na kwa vyovyote vile roho za wananchi wasio na hatia zingepotea - Wazanzibari wangalirudi nyuma zaidi kuliko kabla ya makubaliano yao.
    Lakini tuangalie walipo sasa sehemu hii ya Tanzania iko kwenye utulivu wa hali ya juu ingawa huwezi kuwaridhisha wote lakini wengi ya wakazi wake wamefurahishwa na hali hii na ndio ukawa unawaona wanashangilia ushindi kwa kila mtu anavyoelewa kwani ni ushindi wa Wazanzibari wote.
    Kitachotokea ni kunyongonyea utawala wa CCM Zanzibar kwani ukitaka kuuangusha Mti mkubwa aanza kuupekecha kuliko kutaka kuupiga shoka moja tu - hii ndio nafasi aliyoiona Maalim Seif at last na ndio anayoitumia.
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zanzibar ya leo wa kupewa sifa na heshima ni Aman Abeid Karume, aliyekuwa jasiri kufuata nyayo za Abood Jumbe na Maalim Seif lakini katika akili ya hali ya juu kabisa ambayo mtu wa kawaida huwezi kubaini. Amani Karume aliweza kuiweka CCM kando na kuangalia Zanzibar kwanza. Akatoa utata wote kuwa Zenji sio nchi na Zenje ina Amiri Jeshi Mkuu.

    Sifa kwako Karume Jr.
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naamini Mwiny aliahidi kitu huko, mimi binafsi nina mashaka na muafaka; kama maalim alishinda kwa nini walazimishe wao ndo waanze? Si serikali ni ya umoja wa kitaifa!!! Kwa nini inabidi maalim ndo awe wa kupewa!!!?
    :tape::A S angry::doh:
     
Loading...