Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kilichopo nyuma ya pazia??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 7, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Leo Rais Mstaafu BWMkapa alienda mahakamani kisutu kama mtetezi wa Balozi mahalu juu ya ununuzi wa nyumba kwa ajiri ya ubalozi wa Tanzania nchini Itali,
    Katika utetezi wake kasema yeye alipata pendekezo la serikali kununua hiyo nyumba kwa ajiri ya ubalozi watanzania na yeye alikubali kwakuwa alikuwa amepata ushauri kutoka serikalini na hakuwahi kusikia malalamiko juu ya uamzi huo!Mpaka ana staaafu
    Inamaana anataka kusema serikali iliyopo madarakani haikufanya maamuzi sahihi??Je nini Mkapa kina msukuma yeye kama Rais Mstaafu kwenda mahakamani kama shahidi? je sheria inasemaje endapo mahalu atatiwa hatiani je Mkapa hawezikufunguliwa mashitaka ya kuihadaa mahakama na kutumikia kifungo??je kama anakinga anatakiwa kwenda mahakamani kuwa kama shahidi?
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kesi zenu za chuki za kunyanganyana vimwana zitawafikisha mbali.......................BTW, ulisikia wapi mtuhumiwa akitiwa hatiani shahidi anawajibika?!, kama jamhuri inadhani mkapa anatetea uongo- ionesha beyond reasonable doubt kuwa serikali haikuwa imepanga na kuridhia ununuzi wa nyumba hiyo. Ukumbuke kuwa hata rais wa sasa yumo kwenye orodha ya mashahidi sema tu sheria hairuhusu na kama kesi hii ikiendelea bila kwisha kabla rais wako wa sasa hajamaliza mda wake basi mwisho wa siku anaweza kuitwa kutoa ushahidi kwa yeye ndo alikuwa waziri mwenye dhamana ya majumba ya ubarozi.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyuma ya Pazia ni bifu lililopo kati ya mkulu na mahalu...
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu na mstaafu kaamua kuonyesha msuri wake?
     
Loading...