Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kilichofichika nyuma ya pazia juu ya uunguaji wa masoko Mbeya Mjini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Sep 18, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WanaJF naomba niulize ni nini kilichopo nyumz ya pazia juu ya uunguaji wa masoko mkoani Mbeya. Usiku wa kuamkia leo tena soko lingine la Forest limeungua moto na kuteketeza karibu vibanda kumi na moja ikiwa ni siku mbili tu tangu soko la Sido kuungua moto! Haijaeleweka mpaka saizi hayo ywnwyojiri ni kwa sababu;
    1. Hitilafu ya umeme
    2. Chuki ya kisiasa
    3. Roho chafu ya umaskini inayotaka kuliandama jiji hilo
    Naomba kuwasilisha ili tujiulize kulikoni?
     
Loading...