Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike mapenzi yaimarike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manchago, Feb 27, 2012.

  1. M

    Manchago Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ndoa nyingi hazidumu kama zamani je ni usasa tulionao ama kuna mambo tumeyasahau ndugu zangu naomba mchango wenu napenda nijipange?!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jipange kwa raha zako.....
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    If you have no problem, basi endelea kufanya unavo fanya hadi sasa. Acha uoga
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh. . . . .
    Unauliza maswali ambayo una majibu yake?
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    hakikisha hela haikauki hence mapenzi yataimarika.............
     
  6. M

    Manchago Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewasoma wana jf.coz kil siku mwanadamu lzm ajifunze no body perfect
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usifanye mambo mwenzio asiyoyapenda
     
  8. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa single.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    generalization ni mbaya sana
    ndoa moja isije ikakufanya uone kuwa ndoa hazidumu mkuu
    Ingia kwenye taasisi hii ukiwa na malengo yako na ukiwa na aim ya kuitunza ndoa yako na kuifanya idumu
    ukiingia na hizi notion kuwa ndoa hazidumu hata ya kwako haitadumu
    Oa ukijua kuwa ndoa yangu ndio itakuwa the best marriage ever exist na utaona matunda yake
     
Loading...