Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kwenye uchaguzi wa 2010?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 23, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa sijaona ishara zozote za JK kushindwa uchaguzi..Je kama kutolewa kifanyinye nini?Ajitokeze mtu ndani ya CCM au upinzani waungane kuwa na nguvu moja?
    Je kwa wabunge na Madiwani tunahitaji viongozi wa wenye sifa gani?Bila kuzingatia Chama,Dini,kabila na nk?
    Wananchi wetu wapate elimu gani na itawafikiaje ili waweze kuchagua viongozi wanao wafaa?

    Wadau wa JF watawezaje kuwa part na changamoto katika kueneza elimu hio kwa waTanzania wengi ili kuweza kuepuka matatizo yanayo jirudia kila uchaguzi.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Litakuwa jambo la busara kama TUME YA UCHAGUZI ikishirikiana na Taasisi ya vyuo vikuu, wakifanya zoezi la pamoja kuhakiki vyeti vya elimu hasa ya vyuo vikuu kwa waombaji wote wanaogombea Ubunge na Urais. Itatupunguzia kero ya watu kugushi sifa za elimu wasizostahili kama inavyodhihilika hivi karibuni.. Hili zoezi pia liwahusu wale wanaogombea ubunge wa Afrika Mashariki.
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakikisha kura yako inaenda chama cha upinzani. period. nini cha zaidi ya hapo? pia piga kampeni against sisiemu kwa nguvu zako zote, kwa mtu yeyote utakayemkuta, popote pale. ila tuzuie fujo wazee, haina dili.
     
  4. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    ... kingine ni wanaJF wengi kujitokeza kugombea nafasi za ubunge na udiwani ..... ni rahisi zaidi ku-initiate change ukiwa ndani ya system kuliko ukiwa nje
     
Loading...