Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kurudisha uhuru wa mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkezwag, Nov 22, 2011.

  1. m

    mkezwag JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,911
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni nchi huru,na hivyo hivyo watu wake wanapaswa kuwa huru katika kufanya maamuzi mbalimbali yanayo husu nchi yao na maisha yao kwa ujumla wake.Chakushangaza ni kama uhuru huo umetekwa na kuchukuliwa na watu wachache,ndiyo maana ukipita majimboni utasikia watu wakisema mbunge wao kapita kwa kuchakachua na si ridhaa yao,Wiki iliyopita tulishuhudia muswada wa wa marekebisho ya katiba ukipitishwa huku wananchi wengi mijini na vijijini wakilalamika hawakushirikishwa.Kundi la watu wachache wametufanyia maamuzi kwa mara nyingine,wapo wanaoamini hata Rais alichakachua kura ndiyo maana akaukwa urais.

    Je kulalamika au kuendelea kulalamikia wasiosikia ni suluhisho?je nini kifanyike kurudisha uhuru wa Mtanzania wa Kawaida kujiamulia mambo yake,kama vile uhuru kamili(si uhuru kivuli) wa kuchagua nani amuongoze
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Muswaada ule ni wa katiba ya ccm na cuf sii watanzania!iweje maoni ya dodoma dar na zanzibar useme ya watanzania?hiyo ni dharau kwa kabila la wasukuma walio wengi kuliko makabila yote kutotoa maoni
     
Loading...